Hodi Hodi


N

Nakei

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
13
N

Nakei

Member
Joined Nov 10, 2010
44 0 13
Samahanini wana jamii, nimepost bila kuji introduce, mimi naitwa Mr. Pascal ni mtaalam wa masuala ya TECHNOHAMA. Nimekula kwanza ndio nanawa mikono ili niendelee kula, samahanini sana.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
bila samahani....
karibu sana ......
 

Forum statistics

Threads 1,236,429
Members 475,125
Posts 29,257,504