hodi hodi wanajamii forums na kisa chakweli naomba mawazo yenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi hodi wanajamii forums na kisa chakweli naomba mawazo yenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkulasabo, Apr 9, 2012.

  1. m

    mkulasabo Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una mpenzi ,mke ,mchumba kisha ukangudua ametoka kumegwa bila ya wewe kumfumania lakini kukawa na mazingila ya kukufanya uhisi hilo jambo na baada ya kumbana mhusika akakili kweli nimetoka kumegwa ungekuwa wewe ungechukua hatua gani? naomba mawazo yenu
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hatua zinatofautiana kwa wote uliowataja.kuwa specific na muwazi.

    Mke?
    Mchumba?
    Mpenzi?
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    unamsamehe tuu,ila lazima akafanye blood test kwanza na akili mbele ya marafiki zako na marafiki zake kwamba hatarudia tena.Akigoma piga chini.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,417
    Likes Received: 28,233
    Trophy Points: 280
    Samehe nane mara themanini na nane.
     
  5. Adoe

    Adoe JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Itategemea niko ktk mood gani!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,066
    Trophy Points: 280
    Kwa hasira na wewe unammega huku ukimw3ambia kuwa unampenda sana
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kama ni mke achana nae maana uzinzi hauruhusiwi ila kama ni demu na wewe tafuta mnyonge ummegee ili muende sawa upo hapo mkuu..
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mke nitaweka mjadala kidogo lakini lazima aipatepate.

    Mpenzi nampiga kibuti au namtolea mbavuni.
     
  9. S

    Smarty JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Ukishagundua ujue we ndo chanzo cha tatizo kama sio hulka yake... Unatakiwa kujifunza kufanya mapenzi not all people are gifted to be good lover! Kujitambua mwili wako kuutambua mwili wa mwenzio pindi mkiwa faraga ili umridhishe ni kitu muhimu sana...yaani wapi ukimgusa anajiskia raha.. Kutoka nje kunatokana na yeye kutokuridhika vile vile sio wanawake wote wanaoweza kudhubutu kuwambia wapenz wao kuwa hawawaridhishi.. kwa hiyo kaa nae muulize ufanye nini ili kuondoa hili tatizo...kumpiga chini au kum-lulu hakusaidii... Utawalulu wangapi?
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,222
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    na ili kuonyesha kuwa umesamehe nane mara themanini na wewe unammega!!!
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,222
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    kama uko kwenye mood ya kumega inakuwaje?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    namwambia akaoge.....then tunaanza upya ili achoke siku nyingine asirudie.....
     
  13. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,039
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    mimi ningempongeza kwani k si bado anayo
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ningemwambia 'duh . . . . . . .'

    afu nikaondoka zangu.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Du, so stimu ni imagination kuwa wenzio wamemmega??? We mkali; nina uhakika hatarudia tena!
     
  16. M

    Mama Jolene Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
     
  17. k

    kisesengule Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kajifukuza mwenyewe
     
  18. princetx

    princetx JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kama ni mke jitazame wewe umeshamega wangapi nje kama wapo mpige mkwala kisha msamehe
     
  19. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,540
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Endeleza game haisomi kilometa hiyo...
    Na usiendelee kuchunguza chunguza sana..
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    mi ningemsukuma kama Lulu alivyomsukuma Kanumba pwaaaaaaa.......
     
Loading...