Hodi Hodi Wana JF!

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,461
Likes
804
Points
280

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,461 804 280
First of all I salute all of U in the name of jah.....de king of da kings
Aluta Continua!, kwa kura yangu kuchachuliwa bado nina uchungu, uchungu huu hautaisha adi kieleweke wanaa JF karibu sanaaa huku huku choma cha nkola!
 

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Karibu sana jiskie uko chadema, asante kwa kutukaribisha huko choma cha nkola tuandalie mafuta ya pamba tukitoka nkiniziwa tupakupitia nadhani mmt bus svc inafika kwenu.
 

Forum statistics

Threads 1,203,468
Members 456,762
Posts 28,114,452