Hodi hodi wana Jamii forums

blackbobu

Member
Feb 12, 2021
17
45
Hodi wadau wa Jamii forums, I hope mko poa, kwa mda mrefu nimekuwa msomaji wa mada mbalimbali hapa jf bila kupewa access ya kupost au kuchangia jambo lolote japokuwa nimejiunga jf mda mrefu, nashukuru leo nimeweza kuwa approved, hodi hodi kwa mara nyingine, mimi ni ndugu yenu
 

Kimwakaleli

JF-Expert Member
Apr 16, 2018
1,514
2,000
Hodi wadau wa Jamii forums, I hope mko poa, kwa mda mrefu nimekuwa msomaji wa mada mbalimbali hapa jf bila kupewa access ya kupost au kuchangia jambo lolote japokuwa nimejiunga jf mda mrefu, nashukuru leo nimeweza kuwa approved, hodi hodi kwa mara nyingine, mimi ni ndugu yenu,
Haya karibu mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom