hodi hodi humu ndani nmerud nilipata matatizo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi hodi humu ndani nmerud nilipata matatizo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duzente Siqwente, Oct 9, 2012.

  1. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habarini za cku wana jamvi natumai mu wazima wa afya awali ya yote nimshukuru mungu anayenipa pumzi ya kila cku bila ujira wwte nilipata matatizo ya kuibiwa kila ki2 vikiwemo laptop,mobile , walets na ATM cards zote niliporudi mwnza nikiwa natokea ukerewe ila namshukuru mungu mm niko salama na hawakunijeruhi popote mwenyezi mungu ameniokoa na ninaendelea na majukumu ya kila sku.....asanteni sana na mungu awabariki sana
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,438
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    duh pole sana mkuu...ulifanikiwa kuzipata mali zako?
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,831
    Likes Received: 6,670
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu....
    Na-karibu sana...
     
  4. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sikuzipata mkuu niliamua kuondoka cz policehawakuta kunisaidia
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu pole sana,ulivamiwa?
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkuu! Ulikuwa unavushwa na Mamba au?
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    muwe mnalala na mabamedi wasiowezi onana waka kukigoma malima sasa hivi unaanza moja khee...





    pole sana kwa majanga mkuu kama upo poa haina mbaya tusongeshe tu lyf..
     
  9. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole na karibu sana ila kwann hamtaki kusema kunaki huko mwanza jamani lol!
     
  10. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu na karibu tena tuliendeleze.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pole sana na karibu tena........unaweza kuelezea ilikuwaje?......humu ndani kuna police anaitwa Filipo anaweza kukusaidia......fafanua kidogo tafadhali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pole mkuu, kumbe mwanza kuna vibaka eeeh! Duh mie sirudi tena kama ndio hivyo
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Pole sana bwana mdogo kwa yaliyokusibu.
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,802
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    duh,pole sana. tatizo unavamia jiji bila kugonga hodi, hamjui kuna wenyewe?
    btw pole sana tatizo pia ulienda maskani ya vibaka kirumba resort na viunga vyake. hebu muulize Erickb52 alikuwa maeneo gani? ye alipofika aligonga hodi na kututafta wazee wa mji, alienjoyjeee!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kweli hunipendi! Yaani polisi na cdm wapi na wapi? Mzima weye! Mimi missing wewe sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Rudia kumsoma hapo juu,
    anaposema mali anamaanisha 'Mali' na sio Mali.
     
  17. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,374
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    Pole chief. Utapata vingine usijali tuombe uzima tuu.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nakupenda kuliko anavyokupenda marejesho .......mie mzima sana ......sijakuona kwenye mkutano leo mtaa jaluo......umeanza kuwa gamba au?

    Mimi missing wewe zaidi ya sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye blue, tutaongea wife akiwa kazini!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Upo Mkuu!? Unakatika katika sana!
     
Loading...