hodi,hodi,hodi,hodi humu ndani hodii!!!!!!

mtokambali'z

New Member
Sep 9, 2011
2
0
kwa muda mrefu nimekuwa nikifatilia post zenu, zenye challenge za ukweliii,

nimeamua kujitupa ndani ya janvi hili kwani uvumilivu umenishinda nimeona nami nitoe mchango wangu wenye niaya kudai na kusimamia haki zetu zinazoendelea kuporwa na wenzetu walioshika mpini. pamoja sanaaa!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom