Hmm smile !

FirstLady1

JF-Expert Member
Jul 29, 2009
16,817
2,000
 

hashycool

JF-Expert Member
Oct 2, 2010
6,592
2,000
sasa hapo mama yupi mwana yupi.....kama mama ndiye huyo ninaye muhisi basi yuko juu sana
 

Tasia I

JF-Expert Member
Apr 21, 2010
1,224
1,195
haioni ki2 kwa hii k2 ya Leonardo! achana na akina first lady, preta, queen nkami, dena amsi, belinda jacob, Js, n.k namaanisha blak c6z. Black z beuty.nasisitiza.
 

Dark City

JF-Expert Member
Oct 18, 2008
16,269
2,000
Mhhh FL1,

Mimi nilidhani kale katoto ka JF kanaokoitwa Smile (pia kanaipenda Infi) kamepatwa maswaibu fulani vile. Hata hivyo pics zako ni poa tu kuwa kuosha macho!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Bishop Hiluka Hmm! Jamii Photos 5
Bishop Hiluka Hmm! The world is not fair! Jamii Photos 15
Bishop Hiluka Hmm! Jamii Photos 2
Bishop Hiluka Hmm! Jamii Photos 5
Abbasfarudume Hmm! Hii ndoano sio ndoa! Jamii Photos 8

Similar Discussions

Top Bottom