Hizi teuzi kwa kuangalia itikadi za kichama ipo siku zitaleta matatizo makubwa


MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,970
Likes
5,418
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,970 5,418 280
Nalisema hili kwa yakini ya moyo wangu kabisa tena bila kumung'unya maneno, hii ni hatari!hatari!ambayo itatutafuna baadaye na madhara yake hayawezi kuonekana hivi sasa.CCM walilianzisha hili wakati wa chama kimoja,tuko kwenye mfumo wa vyama vingi lakini bado wanaliendeleza hadi sasa.Nalisema hili humu lakini iko siku maneno yangu yatakumbukwa.


Sikatai na naelewa sana kufanya kazi na mtu unayefahamiana naye ni bora na ni rahisi zaidi kwa maana ya mawasiliano kuliko usiyemjua, lakini kuna nafasi ambazo hazihitaji ukada wala wanasiasa lakini sisi tunaangalia kua "flani ni mwenzetu lazima nisimwangushe", Kuna wasiokua wanachama wa chama chochote cha siasa wala sio wanasiasa lakini ni watendaji waadilifu na wazoefu katika idara flani, hawa ndio watendaji wazuri tena wasiokua na utashi wowote wa kisiasa! Ikumbukwe kua imani ya kisiasa haina tofauti na dini ya mtu.

Najua kukua CCM walilianzisha na hili na bado wanaliendeleza, iko siku chama kiingine kikiingia madarakani nacho kitafanya hivyo hivyo! Unajua tatizo litanzia wapi? Endapo CCM ambao walizoea kutawala muda mrefu wakawekwa pembeni halafu wapinzani wao wakagawiana vyeo kiitikadi, hapa ndipo CCM watakapoona kua wanaonewa kwa sababu hawakuzea kukaa bench huku wakisahau kua wao walikua waasisi wa utaratibu huo. Kunaweza kutokea mgawanyiko Mkubwa sana katika taifa na chuki kujengeka miongoni mwa jamii zetu.

Nimemaliza lakini hiki kitu nimekua nikikiwaza muda mrefu sana hasa KWA madhara yake tu, muda hua umazungumza na utasema.
 
Kisesa Yetu

Kisesa Yetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
417
Likes
243
Points
60
Kisesa Yetu

Kisesa Yetu

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2015
417 243 60
Najaribu kufikiria tu brains zilizobaki Chadema eti mtu kama Mmawia au Yericko Nyerere au Ben Saanane apewe ubalozi ili tu rais aonekane yuko fair japo hao jamaa wameonyesha dalili zote za gross incompetence
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,942
Likes
14,537
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,942 14,537 280
Ni madhara ya watanzania kuingia VYAMA VINGI kwa chama tawala kulazimishwa kukubali bila ridhaa yake.

Mwaka 1992 kuna vitu vingi sana walivichukulia poa madhara yake nchi inadumaa kila kitu kinategemea makada ambao wako limited kwa uwezo na idadi.
Ndio maana hata Vitu kama Economic Diplomacy Havijaleta tija maana ubalozini ni sehemu ya mapumzika kwa makada na wapambe wao.

Mfumo huo ni kivutio na kichocheo cha umasikini tanzania.
 
PRODA LTD

PRODA LTD

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2016
Messages
1,005
Likes
1,305
Points
280
PRODA LTD

PRODA LTD

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2016
1,005 1,305 280
Udini na ukabila utaliangamiza taifa letu
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,970
Likes
5,418
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,970 5,418 280
Najaribu kufikiria tu brains zilizobaki Chadema eti mtu kama Mmawia au Yericko Nyerere au Ben Saanane apewe ubalozi ili tu rais aonekane yuko fair japo hao jamaa wameonyesha dalili zote za gross incompetence
Naona somo halijakuingia kabisa
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,970
Likes
5,418
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,970 5,418 280
Ni madhara ya watanzania kuingia VYAMA VINGI kwa chama tawala kulazimishwa kukubali bila ridhaa yake.

Mwaka 1992 kuna vitu vingi sana walivichukulia poa madhara yake nchi inadumaa kila kitu kinategemea makada ambao wako limited kwa uwezo na idadi.
Ndio maana hata Vitu kama Economic Diplomacy Havijaleta tija maana ubalozini ni sehemu ya mapumzika kwa makada na wapambe wao.

Mfumo huo ni kivutio na kichocheo cha umasikini tanzania.
Na haya yote ndiyo yanayozaa ufisadi
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,378
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,378 280
ulitaka tumteuwe SUGU, LEMA, PROF JAY, MDEE??

MNACHEKESHA
 
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
4,047
Likes
2,411
Points
280
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
4,047 2,411 280
Mbona wengine kutoka upinzani wakiteuliwa huitwa wanafiki aganga njaa....mfano enzi za JK Mbatia alivyoteuliwa aliitwa majina mengi.

Hapa vp mkuu?
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,970
Likes
5,418
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,970 5,418 280
Mbona wengine kutoka upinzani wakiteuliwa huitwa wanafiki aganga njaa....mfano enzi za JK Mbatia alivyoteuliwa aliitwa majina mengi.

Hapa vp mkuu?
Aliyekuambia wateuliwe makada wa vyama vingine ni nani? Kwani tuna mseto sisi? Hakuna watumishi wazuri wasiokua na vyama?
 
N

Nando

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
4,883
Likes
1,554
Points
280
N

Nando

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
4,883 1,554 280
Najaribu kufikiria tu brains zilizobaki Chadema eti mtu kama Mmawia au Yericko Nyerere au Ben Saanane apewe ubalozi ili tu rais aonekane yuko fair japo hao jamaa wameonyesha dalili zote za gross incompetence
Mmawia awe balozi??? Labda nyumba 10.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,979
Likes
6,120
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,979 6,120 280
ulitaka tumteuwe SUGU, LEMA, PROF JAY, MDEE??

MNACHEKESHA
Mbona hamjamteua kibajaji na profesa maji marefu kama unadhani wabunge wanateuliwa kuwa mabalozi pindi wakiwa bado Wakilisha wa majimbo,jaribu kuijongeza
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,979
Likes
6,120
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,979 6,120 280
CCM ndiyo incubator ya umaskini wa taifa hili.
pato la Taifa kule Hazina asili mia kubwa kwa sasa anapewa Lipumba yaana watanzania sasa wanamtafutia pesa Lipumba azitumie kuwadhoofisha Ukawa.
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,979
Likes
6,120
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,979 6,120 280
Mbona wengine kutoka upinzani wakiteuliwa huitwa wanafiki aganga njaa....mfano enzi za JK Mbatia alivyoteuliwa aliitwa majina mengi.

Hapa vp mkuu?
Wateue na sasa mbona sasa hajateua wa ukawa? Hata JK kwenye Ubalozi alikuwa akifanya upendeleo wa ajabu.
 
mensaah

mensaah

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2016
Messages
970
Likes
1,313
Points
180
Age
31
mensaah

mensaah

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2016
970 1,313 180
Aliyekuambia wateuliwe makada wa vyama vingine ni nani? Kwani tuna mseto sisi? Hakuna watumishi wazuri wasiokua na vyama?
Mkuu nimekusoma, mm naunga mkono uteuzi wa nyadhisha zinazohitaji utaalam fulan kupewa watumishi waadilifu na wachapakazi hususan wasio na vitazamo ya kivyama ili wasaidie nchi kusonga mbele; ninakerwa na baadhi ya wenye nyadhifa na hata wasio na nyadhifa kuingiza siasa hata kwenye mambo yasiyohitaji siasa matokeo yake migogoro na kuchelewesha maendeleo
 
W

Willy Johnson

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2016
Messages
318
Likes
153
Points
60
Age
34
W

Willy Johnson

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2016
318 153 60
Tatizo pia hao ambao sio wanasiasa unawapataje kama sio kwa kuwaambukiza siasa hizohizo, pia kibongobongo ukimchukua mtu wa chama kingine ukampa madaraka inaonekana kama umekwama au unajipendekeza au unatoa rushwa au unamfanya kuwa kama msaliti wa chama chake. Tatizo la siasa za Tanzania zimejaa usisi au umimi zaidi kuliko kujali maslai ya wengi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,059
Members 490,262
Posts 30,469,522