Hizi tarakimu hapa chini zatuambia nini?


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Imekaaje hii? Inatupatia picha gani? Kutoka 35,000+ hadi 26,000+: na kutoka 0 hadi 23,000+; na kutoka 11,000+ hadi 2,000+.

Kwa wasioelewa nasema niniu, hizo na tarakimu za kura walizopata vyama vikuu vitatu katika uchaguzi mdogo Igunga, zililinganishwa na zile za uchaguzi mkuu wa mwaka jana.
 
Cha Moto

Cha Moto

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
945
Likes
11
Points
35
Cha Moto

Cha Moto

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
945 11 35
Ni dhahiri kabisa kuwa CCM inaporomoka
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Na maswahiba wao wa ndoa pia! (Pse Mods usinipe ban kwa kajibu kangu haka).
Ni hivi CCM na CUF wamepigwa chini na CDM,

Ukweli ni kuwa CDM ni mshindi kati ya vyama vyote.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Kutoka 35,000+ hadi 26,000
plus vitisho, risasi za moto, mabomu, maji ya kuwasha, kuchakachua, helikopta mbili, magufuli, mkapa, mkama, kiwete(alikwenda usiku), komba+tot, ze komedi, bakwata, kafu, rustam, nepi, rizwani, mwigulu, shigela ... all the rubbish!!!
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Imekaaje hii? Inatupatia picha gani? Kutoka 35,000+ hadi 26,000+: na kutoka 0 hadi 23,000+; na kutoka 11,000+ hadi 2,000+.

Kwa wasioelewa nasema niniu, hizo na tarakimu za kura walizopata vyama vikuu vitatu katika uchaguzi mdogo Igunga, zililinganishwa na zile za uchaguzi mkuu wa mwaka jana.
Spanner, you've cheered my heart - which was bleeding! Bravo comrade.
Uchaguzi ungefuata system ya USA ya 'electoral college' CDM ingechukua helm.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,131
Likes
685
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,131 685 280
Imekaaje hii? Inatupatia picha gani? Kutoka 35,000+ hadi 26,000+: na kutoka 0 hadi 23,000+; na kutoka 11,000+ hadi 2,000+.

Kwa wasioelewa nasema niniu, hizo na tarakimu za kura walizopata vyama vikuu vitatu katika uchaguzi mdogo Igunga, zililinganishwa na zile za uchaguzi mkuu wa mwaka jana.
Hii ina maana CCM wameshuka kwa 26% huku CUF wakishuka kwa asilimia 18%.Wakati huohuo CDM wamepanda kwa asilimia 23,000%.Hili ni ongezeko kubwa la kihistoria kwa maana hiyo, mathematically CDM ni washindi CCM hawana chao 2015.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,442
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,442 2,811 280
iko wazi kwamba CCM zote mbili yaan A na B zinashuka kwa kasi ya ajabu,kufikia 2015,watakua hawana chao.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
I still do not believe that only 33% of registered voters turned out to vote.
 
I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Likes
13
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 13 0
Ila walioumia zaidi ni CUF kwanza ni nyumbani kwa Lipumba. Nadhani Lipumba afikirie kustaafu pia
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,227
Likes
585
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,227 585 280
Binafsi nawapongeza CDM kwa matokeo hayo sikutarajia naamini hiyo ni asilimia ya ongezeko wakati wengine wamepata asilimia za upungufu wakijipanga vizuri kabla ya 2015 kwenye uchaguzi wa serikali za mtaa 2014 kuhakikisha kupenya mpaka ngazi ya vitongoji, pia kuhamasisha vijana kujiandikisha.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
I still do not believe that only 33% of registered voters turned out to vote.
Voter Registration Cards zilikamatwa akiwa nazo mjumbe, including the voters roaster.......................................
 
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
1,503
Likes
5
Points
0
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
1,503 5 0
plus vitisho, risasi za moto, mabomu, maji ya kuwasha, kuchakachua, helikopta mbili, magufuli, mkapa, mkama, kiwete(alikwenda usiku), komba+tot, ze komedi, bakwata, kafu, rustam, nepi, rizwani, mwigulu, shigela ... all the rubbish!!!
Umesahau mvua. LOL!!
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Nadhani cdm kuna haja ya BAVICHA sasa kulivalia njuga swala la vijana kutojiandikisha na wengine kutokuwa na hamasa ya kupiga kura ili hali wanajitokeza kwa wingi kwenye kampeni.

Kashinye anahitaji kufanya kazi ya ziada ya kujipambanua kuwa yeye ni mbunge mtarajiwa wa igunga kwa kuanza kuwashirikisha wananchi katika shughuli za kujiletea maendeleo. Anaweza kujihusisha na mipango mingi tu ya kuwabadilisha watu iliwajitambue.anahitaji kuwaonyesha akinamama wa Igunga kuwa ana kitu cha kuwasaidia kuondokana na umasikini wao.

watu humpigia kura mtu wanayemjua na aliyewahi kuwasaidia na wanamwamini kuwa anaupendo kwao.

Kashindye kwa muonekano wake anaweza kuwa msaada sana kwa wanaIgunga. KKafumu kutokana na status yake ni ngumu kuwa karibu na wananchi zaidi ya kuwahonga tu.

Chadema nyie ni watu makini na you really make us simIle and we are proud of you guys! May God bless you!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
523
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 523 280
Sina shaka kabisa...Nilipost thread moja hapa JF jana,nikasema tushinde au tusishinde Igunga lazima mapambano yaendelee..CHADEMA wameonyesha kuwa ni moja ya vyama ambavyo kama tukishikiria mwendo huu hakika tutafika...
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,551
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,551 280
Kweli CHADEMA wamefanikiwa sana. Wamefanya vizuri mno! Timu ya refa lazima ingeshinda lakini mwisho wa mechi moja ni maandalizi ya mechi nyingine.

Wadau, naomba kujua matokeo ya viti vya udiwani uliofanyika jana sambamba na wa Igunga.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Wapo wapi wale wapigadebe uchwara waliokuwa wanasema CUF na chadema watagawana kura? Wako wapi wale waliokuwa wanapigia kelele muungano wa upinzani? Igunga imetupa jibu kwamba watanzania wameamua kuwa na chama kimoja tu cha upinzani.Asante watanzania.Hakika matawi yote ya ccm kama updp,cuf tlp,nccr na wengine watakufa kifo cha mende.Hakika utabiri wa mwenyeheri Julius Nyerere unakaribia kutimia.
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
I am smilling cuz pamoja na hardship waliowekewa CHADEMA,wameweza kupenya kufikia ushindi huo. Hiki chama hakitambai, kinakimbia, huku babu ccm ananyata km c kuchechemea! ALUTA CONTINUA MY CHADEMA!
 
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,389
Likes
4,751
Points
280
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,389 4,751 280
Imekaaje hii? Inatupatia picha gani? Kutoka 35,000+ hadi 26,000+: na kutoka 0 hadi 23,000+; na kutoka 11,000+ hadi 2,000+.

Kwa wasioelewa nasema niniu, hizo na tarakimu za kura walizopata vyama vikuu vitatu katika uchaguzi mdogo Igunga, zililinganishwa na zile za uchaguzi mkuu wa mwaka jana.
Spana unajifariji bila sababu. wakati CDM inajinadi mlikuwa na asilimia 99 kushinda jimbo la Igunga. Samahani sana fanyia kazi yafuatayo:
1: Pangeni(CDM) mkakati wa kuwashawishi watu wazima(wazee akina baba na mama ) kura zao ni asali (CDM) sio kwa fujo wala vitisho. Waambieni madhara wanayopata kwa kuiweka CCM madarakani. Kazi hiyo wapeni wazee wenzao makini waliomo CDM sio vijana lugha itagongana.
2: Pangeni Fitna iwasambaratishe CCM. Wawe na vita ya maneno wenyewe wamalizane.
3:Mjini mnakubalika hamieni vijijini kwa kasi kubwa.

Hayo ndo mawazo yangu katika mstakabali mzima kuelekea kujipanga kwa chaguzi zijazo. Wagombea wenu wakishindwa kila chaguzi wanachama wenu watakata tamaa mapema na kuona chama hakipati mafanikio.
 

Forum statistics

Threads 1,237,027
Members 475,398
Posts 29,276,017