Hizi sherehe X-Mass Tanzania...?


C

Chungu_tamu

Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
22
Likes
2
Points
0
C

Chungu_tamu

Member
Joined Dec 16, 2010
22 2 0
Mara nyingi huwa jambo hili linanishangaza sikukuu za kidini hasa za kikristo utakuta ofis za serikal(wizara,shule even hospitals)kupamba maua na wakati mwengine na kwaya zinapigwa.Na hiyo inayoitwa television ya taifa(TBS1)inaadhimisha krismas wiki mbili kabla na baada na inabadili mfumo wa vipindi vyake na kuwa wa KIKRISMASKRISMAS!Sijasema Krismas isisherehekewe kitaifa lkn pawepo na usawa baina ya Dini zote.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Kama na waislamu wana maua,nyimbo na mapambo mengine wanaweza kufanya hivyo kwa kuwa hakuna sheria inayozuia kufanya hivyo.Ni suala la kuingiza kwaenye bajeti tu!!
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
Wewe inakukera nini? . Kwani maua ni ya Kikristo?
Toa mawazo wapambe nini siku ya IDD?
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,091
Likes
382
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,091 382 180
Kama na waislamu wana maua,nyimbo na mapambo mengine wanaweza kufanya hivyo kwa kuwa hakuna sheria inayozuia kufanya hivyo.Ni suala la kuingiza kwaenye bajeti tu!!

umeonaaaaeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,091
Likes
382
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,091 382 180
wewe inakukera niniiiiiiiiiiii? mbona hizo idi zenu huwa tunanyamaza?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,602
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,602 280
Malaria sugu umepotea njia... naomba mods waipige bun na hii id yako
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Mara nyingi huwa jambo hili linanishangaza sikukuu za kidini hasa za kikristo utakuta ofis za serikal(wizara,shule even hospitals)kupamba maua na wakati mwengine na kwaya zinapigwa.Na hiyo inayoitwa television ya taifa(TBS1)inaadhimisha krismas wiki mbili kabla na baada na inabadili mfumo wa vipindi vyake na kuwa wa KIKRISMASKRISMAS!Sijasema Krismas isisherehekewe kitaifa lkn pawepo na usawa baina ya Dini zote.
Waandikie barua wote waliofanya hivyo - kupamba ofisi, kutuma kadi n.k. ukiwauliza kwa nini wanafanya hivyo na sheria gani ya nchi inakataza kufanya hivyo halafu majibu yao utuletee humu jamvini. Na kwa taarifa yako sio maofisini tu bali hata kwenye maduka makubwa - nenda shoppers plaza utajionea mwenyewe.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Fikiria kabla ya kunena.
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
Acheni kulalama tu chukueni hatua:
  1. Jengeni shule msomeshe watu wenu
  2. Kama maua pambeni hamzuiwi
  3. Msitegemee sana misaada jisaidieni wenyewe
  4. Dini zingine sio kikwazo chenu, kikwazo ni nyie wenyewe
  5. Acheni uhasama
  6. Msifuge majini
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
wivu wivu ukizidi, unaleta KEROOOOOOOOO,hata tukipamba maua mnaleta wivuuuu, tukiimba kwaya ndo kabsaaaaa. wewe na wewe usilete za kuleta mbona wakati wa idi utaona tv karibu zote wameweka kale ka mwezi kachanga pale na adhana kibaooooo tu. sasa km hamna mapambo km yetu na shwerehe za nguvu mtafanya nini pigeni kimyaaaa tuuuu
 
meddie

meddie

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
427
Likes
21
Points
35
meddie

meddie

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
427 21 35
Jamani naomba mjue kwamba sherehe ya x-mass haziwezi kulinganishwa na kitu au mtu yeyote maana ni maadhimisho ya kuzaliwa kwa MFALME WA WAFALME NA BWANA WA BWANA!!
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
Mara nyingi huwa jambo hili linanishangaza sikukuu za kidini hasa za kikristo utakuta ofis za serikal(wizara,shule even hospitals)kupamba maua na wakati mwengine na kwaya zinapigwa.Na hiyo inayoitwa television ya taifa(TBS1)inaadhimisha krismas wiki mbili kabla na baada na inabadili mfumo wa vipindi vyake na kuwa wa KIKRISMASKRISMAS!Sijasema Krismas isisherehekewe kitaifa lkn pawepo na usawa baina ya Dini zote.
acha kua na mawazo mgando.mbona katikati ya mwezi uliopita ilikua eid-el-hajj na vipindi vya tbc vilibadilika week moja kabla?ktk ile week kila jioni walikua na vipindi maalumu vya kusherehekea pamoja na kaswida za kutosha.i advise you to have an open brain.ktk yote tbc huwa wanajitahidi sana.about huko kungine si unaonaga vile vibendera vinafungwaga na kamba then vinasambazwa barabarani wakati wa sherehe za kiislamu.tena huwa havitolewi mpaka vinakatikia hapoa hapo.au we huonagi yale kua ni mapambo?
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Kazi kweli kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
T

toyoyobig

Member
Joined
Jan 16, 2009
Messages
22
Likes
1
Points
0
T

toyoyobig

Member
Joined Jan 16, 2009
22 1 0
Huyu bwana naona hakufikiri kabla aandike hii post.

Serikali ni kweli haina dini, ila wafayakazi wa serikari wanadini, sasa basi unapoona sherehe hizi za xmass zinashamrashamra nyingi maofisini UJUE KUWA WENGI WALIOMO KWA MAOFISI HAYO NI WAKRISTO, AMBAYO PIA INAMAANISHA NI WASOMI WA KIKRISTO AMBAYO PIA INAMAANISHA KUNAUMOJA WA KUZISHEHEREKEA SIKUKU HIZI.

Ndugu zetu waisilamu pia wananafasi yakupamba pia, ni swalala wao kujipanga tu, ila mapambo yao sasa ndio yanawezaleta kujihoji.
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
44
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 44 45
X-MAS is a season. Mnaweza pia mkaifanya IDD Ikawa kama Xmas.. Lakini tatizo nyie wenyewe kwa wenyewe hamuelewani. Leo wanasherehekea wengine, kesho wengine!
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,935
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,935 303 180
Mkuu pole sana kwa kukereka, yaani hivi sasa hata dubai, qatar nk wana x mass season sale ktk mashoping senta yao, waweza cheki hata online.lakini hakuna ktk sherehe zenu
Mkuu acheni kulalama chukueni hatua
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,026
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,026 280
Pilipili usiyoila inakuwashia nini? Kaazi kweli kweli
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Kama na waislamu wana maua,nyimbo na mapambo mengine wanaweza kufanya hivyo kwa kuwa hakuna sheria inayozuia kufanya hivyo.Ni suala la kuingiza kwaenye bajeti tu!!
Well said
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Acheni kulalama tu chukueni hatua:

  1. Jengeni shule msomeshe watu wenu
  2. Kama maua pambeni hamzuiwi
  3. Msitegemee sana misaada jisaidieni wenyewe
  4. Dini zingine sio kikwazo chenu, kikwazo ni nyie wenyewe
  5. Acheni uhasama
  6. Msifuge majini

Duuh, naona huo msumari umewagonga katikati ya kichwa! hapo hakuna la kuongeza mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,977
Members 476,289
Posts 29,338,726