Hizi seat covers za SAFARI Automotive ni next level

RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
963
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
963 1,000

Hawa jamaa ni wabunifu saana, sijui wamejifunza wapi hii kazi, maana kazi zao kwa kweli ni level nyingine.

Sio kazi tulizozoea kuziona kwa mafundi wetu wa mtaani.

Wanatengeneza seat covers, roofs, carpets, dashboard, steering cover etc kwa quality ya juu kiasi kwamba inaonekana vizuri kuliko hata interior ya baadhi ya luxury brands.

Safi saana. Soon tutaweza ku-pimp magari yetu ya kizamani tunayoyapenda na kuyapa muonekano wa kisasa.

Big up sana.
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,390
Points
2,000
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,390 2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
13,075
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
13,075 2,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
963
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
963 1,000
Daa! Jamaa wanajielewa aise. Hata web yao imekaa vizuri.
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
13,999
Points
2,000
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
13,999 2,000
Mwenye uelewa na hawa jamaa wanajiita capitalzone4*4 katika instagram anijuze naona wako vizuri wanafufua mnoo landrover.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
13,999
Points
2,000
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
13,999 2,000
Nitawafuatilia niwajue. Land Rover 109 au hizi za kisasa?
Za kizamani hzo 109 na nduguze, mfano wakiikuta labda imechoka ipo imepaki, nazungumzia kule kuchoka kweli kiasi watoto wanaweza kuchezea kombolela, mzee akawaambia nyie mtakajikata na mabati hayo sindano zenyewe za tetenasi tabu, hahaaa..

Wao wanaichukua sijui huwa wanawalipa kidogo, kisha wanaenda ifufua upya kuna jamaa anaitwa raphkovic km sijakosea sijui ndio bosi wao nao km 3 hv anazitembelwa kwenye Instagram page yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
963
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
963 1,000
Za kizamani hzo 109 na nduguze, mfano wakiikuta labda imechoka ipo imepaki, nazungumzia kule kuchoka kweli kiasi watoto wanaweza kuchezea kombolela, mzee akawaambia nyie mtakajikata na mabati hayo sindano zenyewe za tetenasi tabu, hahaaa..

Wao wanaichukua sijui huwa wanawalipa kidogo, kisha wanaenda ifufua upya kuna jamaa anaitwa raphkovic km sijakosea sijui ndio bosi wao nao km 3 hv anazitembelwa kwenye Instagram page yake

Sent using Jamii Forums mobile app
Duu! Hiyo safi saana. Maana zile gari bati lake lilikuwa gumu kweli. Sijui ilikuwa material gani. Tena ukienda vituo vya polisi yamejaa tele.
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
13,999
Points
2,000
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
13,999 2,000
Okay. Ya mwaka gani? Maana Y61 kwa kibongo bongo sio ya zamani kivile, bado inasumbua vizuri tu mjini.
Hii ni ya mwaka 2000, napenda tuwe iwe ya kisasa zaidi, nilipotizama wanavyofufua gari zilizochokabnami natamani iwe katika standard fulani hiv ya kipekee pekee kuna y60 moja niliona wameifanyia kazi imekuwa super sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,256
Points
2,000
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,256 2,000

Hawa jamaa ni wabunifu saana, sijui wamejifunza wapi hii kazi, maana kazi zao kwa kweli ni level nyingine.

Sio kazi tulizozoea kuziona kwa mafundi wetu wa mtaani.

Wanatengeneza seat covers, roofs, carpets, dashboard, steering cover etc kwa quality ya juu kiasi kwamba inaonekana vizuri kuliko hata interior ya baadhi ya luxury brands.

Safi saana. Soon tutaweza ku-pimp magari yetu ya kizamani tunayoyapenda na kuyapa muonekano wa kisasa.

Big up sana.
hawa jamaa hawana customer care kabisa niliwahi kuwatembelea walivyonipokea tu nikabadili uamuzi wangu wa kubadili roof ya gari. Ila wanafanya vizuri ila customer care siyo nzuri kabisa.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
963
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
963 1,000
Hii ni ya mwaka 2000, napenda tuwe iwe ya kisasa zaidi, nilipotizama wanavyofufua gari zilizochokabnami natamani iwe katika standard fulani hiv ya kipekee pekee kuna y60 moja niliona wameifanyia kazi imekuwa super sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Okay, basi unabidi upange kukaa nayo muda mrefu. Unajipanga mdogo unaiboresha. Binafsi napenda saana kukaa na gari muda mrefu. Unajenga chemistry na gari. Hata jamaa akifika bei inakuwia vigumu saana kulitoa.

Y60 kwa kweli, ni moja ya my favourite Nissans of all times. Siku hizi sipendi mwonekano wa Patrol. Zimepambwa saana.
 

Forum statistics

Threads 1,324,577
Members 508,741
Posts 32,166,721
Top