Hizi picha zinatufundisha nini?


Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
WanaJF, Habari zenu na poleni na majukumu ya kila siku, nimejaribu kupia hizi picha lakini sipati maana zinazojitosheleza naomba kama mtu anaweza kunipa ujumbe wa picha hizi maana they say a picture can say 1000 words. Jukwaa ni lenu...............
 

Attachments:

paradox

paradox

Senior Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
164
Likes
0
Points
0
paradox

paradox

Senior Member
Joined Mar 25, 2010
164 0 0
f7b8b65b65ae.jpg


Oh wait they are not gay? My badddd. . . :p
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
WanaJF, Habari zenu na poleni na majukumu ya kila siku, nimejaribu kupia hizi picha lakini sipati maana zinazojitosheleza naomba kama mtu anaweza kunipa ujumbe wa picha hizi maana they say a picture can say 1000 words. Jukwaa ni lenu...............
Mie naona zinaonyesha utaifa, umoja, upendo na Mshikamano. Hivyo ndio mimi naona. Watanzania ni wamoja na tofauti zetu ni kiitikadi.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Mie naona zinaonyesha utaifa, umoja, upendo na Mshikamano. Hivyo ndio mimi naona. Watanzania ni wamoja na tofauti zetu ni kiitikadi.
Sasa utakuta mwanacham wa upinzani ndani ya JF anaposema mpinzani lazima apambane na serikali huyo mtu anakuwa na maana gani? Jamani nauliza ili nijue sitegemei kuzodolewa.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,080
Likes
370
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,080 370 180
mmmh kuna kwani mlikua hamjui? mi hadi evidence nlipewa na kaka mmoja hivi yani sikuamini
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
11
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 11 135
wat r u implying? hatuna upinzani hasa?
 
M

MZEE SERENGETI

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
214
Likes
1
Points
33
M

MZEE SERENGETI

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
214 1 33
Chapakazi Upinzani sio kupigana na kununiana.hao jamaa wakicheka sio mbaya.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
wat r u implying? hatuna upinzani hasa?
I am not implying anything I just want you to give a comment on those picture.....To me upinzani unajengwa na hoja na sio chuki kama wengi wetu wanavyoona. Kwahiyo unaweza kutoa ujumbe kwenye hizo picha? Kama huwezi basi!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
I am not implying anything I just want you to give a comment on those picture.....To me upinzani unajengwa na hoja na sio chuki kama wengi wetu wanavyoona. Kwahiyo unaweza kutoa ujumbe kwenye hizo picha? Kama huwezi basi!
Zimefotolewa siku na mzingira tofautitufauti kwa hivyo hakuna jipya....zingekuwa zote ni za siku moja kama ya kutangaza matokeo ya uchaguzi tungezijadili vizuri
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Chapakazi Upinzani sio kupigana na kununiana.hao jamaa wakicheka sio mbaya.

Nadhani una mawazo kama yangu kuwa upinzani ni kuamsha utawala usilale ulete maendeleo kama sijakosea.......
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Zimefotolewa siku na mzingira tofautitufauti kwa hivyo hakuna jipya....zingekuwa zote ni za siku moja kama ya kutangaza matokeo ya uchaguzi tungezijadili vizuri

Unaamanisha kama hizi?
 

Attachments:

BIN BOR

BIN BOR

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
843
Likes
71
Points
45
BIN BOR

BIN BOR

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
843 71 45
At one time even George Bush shook hand with Saddam Hussein.......
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,501
Likes
483
Points
180
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,501 483 180
a lot! to mbowe & slaa..personal friends, different thinking. to pinda, seems like slaa is telling him that the he is in the wrong squad. pinda reply that i am just like you guys... i am not a fisadi! slaa says why not joiining us? lipumba..unafiki.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
a lot! to mbowe & slaa..personal friends, different thinking. to pinda, seems like slaa is telling him that the he is in the wrong squad. pinda reply that i am just like you guys... i am not a fisadi! slaa says why not joiining us? lipumba..unafiki.
Unaweza kuelezea Lipumba unafiki kivipi na kwanini hao wengine sio wanafiki ila yeye? Thanks
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,756
Likes
40
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,756 40 145
Inaonyesha wazi kuwa tanzania hamna chuki, hamna udini wala ukibila........ Kuna upinzania unaotaka kuleta maendeleo kwa taifa lote!

Anaesema tanzania kuna udini yeye ndo anaetaka kutuletea huo udini tena alaaniweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,561
Likes
3,764
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,561 3,764 280
Hakuna kitu hapo, wizi mtupu.
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,072
Likes
1,224
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,072 1,224 280
wanajf, habari zenu na poleni na majukumu ya kila siku, nimejaribu kupia hizi picha lakini sipati maana zinazojitosheleza naomba kama mtu anaweza kunipa ujumbe wa picha hizi maana they say a picture can say 1000 words. Jukwaa ni lenu...............
wala sio hivyo unavyofikiria ni undugu wa kawaida tulionao watz
 

Forum statistics

Threads 1,205,412
Members 457,891
Posts 28,192,891