Hizi ndizo amri 12 za Tanzania, kama unataka kuinusuru Tanzania isiuzwe

Gembe

JF-Expert Member
Sep 25, 2007
2,505
1,225
[FONT=times new roman, new york, times, serif]1. Usiwe muongo kama Karamagi[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]2.Usiwe mwizi kama Balali[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]3. Usiwe mbishi kama Zitto[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]4. Usiwe makelele kama Makamba[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]5.Usiwe mbabe kama Sitta[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]6. Usihukumu kama Mudhihiri[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]7. Usiuwe kama Ditopile[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]8. Usidandie hoja kama Mrema[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]9. Onea huruma nchi kama Dr. Slaa[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]10. Usiwe na tamaa kama Lowasa[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]11. Uwe mkweli kama Dr. harisson Mwakyembe[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]12. Usiwe mzembe kama kama offisi ya m/sheria mkuu[/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif] [/FONT]
[FONT=times new roman, new york, times, serif]NB: Hii ni nchi maskini yatupasa kubana matumizi kwa hiyo pia usipende kuspend ( Tours ) kama Mkuu JK[/FONT]

Source:Yahoo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom