Hizi ndio tofauti kati ya malezi ya baba na mama

  • Thread starter chinchilla coat
  • Start date

dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,075
Likes
852
Points
280
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,075 852 280
Hahaha
 
C

chifusongea

Senior Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
165
Likes
148
Points
60
Age
33
C

chifusongea

Senior Member
Joined Jan 8, 2016
165 148 60
Eww
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,131
Likes
4,277
Points
280
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,131 4,277 280
Hahahahahahaha, nimecheka sana, kuna mengine yananihusu kwa kweli
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,820
Likes
13,572
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,820 13,572 280
Hahahaha...Duuh
 
loykeys

loykeys

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
1,144
Likes
761
Points
280
loykeys

loykeys

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
1,144 761 280
zote hizi nita ziapply
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
kuna kaukweli mkuu kidogo mwanaume yuko rafu kutokana na nature yake ya kuumwa na Mungu
 
Angry Bird

Angry Bird

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2016
Messages
514
Likes
469
Points
80
Angry Bird

Angry Bird

JF-Expert Member
Joined May 3, 2016
514 469 80
Aliyegeuza watoto waiter lazima anamuogopa mke wake.
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
10,944
Likes
7,872
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
10,944 7,872 280
Mtoto akilelewa na mama shida kwa mtoto.Ila sina nia mbaya na wamama.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,258
Likes
6,724
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,258 6,724 280
mtoa mada umenifurahisha sana... Umetishaaaaa
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,132
Likes
9,851
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,132 9,851 280
Dad will always want you to be strong cincy...teh tehe tehe!
 
for life

for life

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
1,968
Likes
1,413
Points
280
for life

for life

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
1,968 1,413 280
maisha ya kukaa na baba yana impact zake baadae sana na huwezi kuyaona wakati huo ndoo maana watu wengi huyachukia lakini malezi ya mama unalelewa mayai sana utayafurahia wakati huo lakini hayana mchango mkubwa kivile kwa maisha yako ya baadae wew unaiba hela unatandikwa na babako ukienda kulala unakuta umefichiwa chakula na mama sindo kubomoa huko malezi mabaya hua yanaanza ya bb na babu ndo yanafuatia ya mama kwa ubaya nakumbka zaman nikiwa mdogo kuna kipindi tulikwama sehemu tupo na family nzima tukiwa tumebeba chakula cha kutufikisha angalau kunakokwenda nilikuwa napenda sana kutembea na mzee japo kunigeuka na kichapo juu ilikuwa ni kugusa tumeenda mpaka centa ya jirani tumerudi tumechoka tulipofika wenzetu wamekula chakula chote tukaambiwa tulijua mtakula huko huko nilitaman nilie nigalegale kwa ubao ghafla mushua akaniita maana alianza kuiona nmechange nilipewa sifa za kijinga kweli maneno mengi but nakumbka machache ''mwanangu sisi wametumalizia wakijua wanaume ko ukitaka uwe mwanaume lazima uvumilie kweli kweli'' hii statemant ipo kichwani mpka leo sio kwa chakula hata mambo huwa nikumbka ndo morali yangu aisee kitu kingine wazaz wa kiume hupenda sana watoto wao kuadopt behavior zao wew ukienda kwa babaako umepigana af ukapigwa utaenda home utatwagwa kichapo kingine lakin ukienda umepigana ukapiga mwenzio utapigwa kuua so la wazaz wakitoka tu utaski mwanangu wew hatari umelitandika lile bonge nyanya kaoge sasa mtanipinga but asilimia kubwa walolelewa na single maza hukua wakinyweshwa sumu pole pole mara baako alinitelekeza ohh sijui nn uongo mwingi lakin mwisho wa siku kumbe mkosefu ni yeye lakin kwa waliokuzwa na baba hakuna kitu kaa hcho tena hutosikia anaweza sikia kwa shangaz zake na ndug lakin c kwa mshua over
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,771
Likes
7,638
Points
280
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,771 7,638 280
Mwanangu anapigwagwa na babake mpka huruma naishia kumkanda tu na kumchemshia mayai.
Na hivi si mwanangu wa kumzaa ukimtetea au ukiongea tu utasikia baadae rum ndo unataka kupendwa na mtoto wa kambo??haaaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,475
Members 474,585
Posts 29,223,502