Hizi kweli zinaweza kuwa kuwa dalili za mke msaliti katika ndoa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi kweli zinaweza kuwa kuwa dalili za mke msaliti katika ndoa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shada, Mar 25, 2011.

  1. S

    Shada Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    1) Anatembea na vidonge vya majira kwenye mkoba wake, wakati mume amefanyiwa Vasectomy (Kufunga kizazi kwa mwanaume)
    2) Anakuwa na namba ya siri ya simu ambayo mume haijui
    3) Anatumia muda mwingi anapokwenda sokoni au kufanya manunuzi ya wiki
    4) Anajinunulia nguo za gharama zikiwemo nguo za ndani bila kumshirikisha mume
    5) Anakuwa akitegemea zaidi ushauri kutoka nje kwa watu wengine zaidi ya mumewe
    6) Anaacha kuvaa pete ya ndoa bila sababu
    7) Anapopigiwa simu akiwa karibu na mumewe anaizima au kwenda kupokelea nje
    8) Anakuwa hajali tena mambo ya familia na hujiamulia mambo yake mwenyewe
    9) Ni rahisi sana kusema ‘nipe talaka yangu’ inapotokea kutofautiana hata kwa jambo dogo.
    10) Dharau na kejeli kwa mume hujionyesha waziwazi
     
  2. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmh!:A S-coffee:
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 532
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hilo jibu mkuu,wala huna haja ya kuumiza kichwa......piga chini fasta kabla hujauwawa bure
     
  4. P

    Puza Senior Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhh yataka uvumilivu kumbe.........................
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    yalaaaaaa! Mwache haraka sana!
     
  6. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 4,034
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Hizo ni dalili tosha za kutokuwa muaminifu ktk ndoa
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,502
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Yaani huyo mwanamke ambaye anatumia hizo mbinu atakuwa sio mzima unless katika uhusiano wa boyfriend na girlfriend lakini ktk ndoa hizo mbinu haziwezi kutumika labda kwa mume ***** kwani ni very simple kugundulika.
     
  9. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Wa kwangu kuna siku alikuwa anavaa shanga asubuhi akienda kazini na wakati wa kulala usiku anakuwa hana.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ushaibiwa mkuu!
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hizi ni dalili za mwanamke mjinga asiyejua nini maana ya maisha
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,641
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Duu pole. Nimeshasikia habari za lunch time. Unafikiri wife yupo kazini kumbe lunch time anamaliza. Mkuu inauma lakini ushaibiwa.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,655
    Likes Received: 35,417
    Trophy Points: 280
    Na anaweza akawa msaliti pasipo hizo dalili....hahahaa haya mambo bwana...yasikie kwa wengine tu!!!
     
  14. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mdau hii ya kwako funga kazi. Ha ha ha ha ha!
     
  15. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 9,825
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Aiseeee wangu msaliti lkn hana hata dalili Moja Kati ya hizo
     
  16. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2017
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,611
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Wanawake sio watu hawa hata uwape nini hawafai kabisaa
     
  17. M

    MZEE RAZA JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2017
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 2,068
    Likes Received: 957
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi bado unae huyu msaliti?? Kwanini umeamua kufanyiwa vasectomy??
     
Loading...