Hizi habari za francis cheka zina ukweli gani??

Pulisic CFC

Pulisic CFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
10,439
Points
2,000
Pulisic CFC

Pulisic CFC

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
10,439 2,000
Habari zinazosambaa hadi hivi mjini Morogoro ni hofu ya kupotea kwa bondia maarufu nchini mkazi wa Morogoro Francis Cheka.

Kwa mujibu wa watoa habari na marafiki wa karibu wa Bondia huyo ni kwamba eneo ilipotokea ajali ya lori la mafuta hapo msamvu ni jirani kabisa na “ofisi” yake iliyokuwa ikijihusisha na ununuzi wa chupa na madumu ya plastics yaliyokwisha tumika!

Habari zaidi zinasema bondia huyo alionekana katika eneo la ajali wakati wananchi wakipigania kuchota na kuzoa mafuta yaliyomwagika kutoka kwenye tanker hilo la mafuta ya petrol; Baada ya kutokea mlipuko wa moto kufuatia mafuta kushika moto hakuna aliyemuona Francis Cheka tena!!!

Mpaka sasa hivi ninapoandika taarifa hii Bondia Francis Cheka hapatikani nyumbani kwake, wala simu yake au mwili wake!! Huku marafiki zake wakiwa katika majonzi makubwa sana kwani inasemekana alienda katika koki iliokuwa ikitoa mafuta ili kuwazuia watu wasihatarishe maisha yao kabla Moto haujalipuka.

Sisi wapenzi wa Bondia huyu tunaliomba jeshi la polisi kusaidia kupata ukweli wa taarifa hii ya kusikitisha sana!!!
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
129
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
129 225
Wenahisi unaupungufu wamawazoyako weunahisi sisi tunaweza jua alipo au unatupima akili kwakuandika vituvisivyo vyamaana
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,532
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,532 2,000
Atakua mahali anachekelea... inasikitisha sana...


Cc: mahondaw
 
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,080
Points
2,000
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,080 2,000
Uko kwenye koki huko....
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
4,304
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
4,304 2,000
NIMESIKILIZA KIPINDI CHA MICHEZO JANA USIKU CHA CLOUDS...NDUGU YAKE AKIWA KAMA MSEMAJI WA FAMILIA AMESIKITISHWA SANA NA HIZO TAARIFA ZINAZOENEA NA KUSAMBAZWA KUWA NDUGU YAO AMEFARIKI KWENYE HIYO AJALI...TAARIFA ZENYE USAHIHI NI KWAMBA CHEKA YUPO HAI MZIMA WA AFYA NA YUPO MSUMBIJI KWA SHUGHULI ZAKE BINAFSI ZA KIKAZI.....KWAHYO HIZO TAARIFA ZIPUUZWE
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,425
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,425 2,000
Habari zinazosambaa hadi hivi mjini Morogoro ni hofu ya kupotea kwa bondia maarufu nchini mkazi wa Morogoro Francis Cheka. Kwa mujibu wa watoa habari na marafiki wa karibu wa Bondia huyo ni kwamba eneo ilipotokea ajali ya lori la mafuta hapo msamvu ni jirani kabisa na “ofisi” yake iliyokuwa ikijihusisha na ununuzi wa chupa na madumu ya plastics yaliyokwisha tumika! Habari zaidi zinasema bondia huyo alionekana katika eneo la ajali wakati wananchi wakipigania kuchota na kuzoa mafuta yaliyomwagika kutoka kwenye tanker hilo la mafuta ya petrol; Baada ya kutokea mlipuko wa moto kufuatia mafuta kushika moto hakuna aliyemuona Francis Cheka tena!!! Mpaka sasa hivi ninapoandika taarifa hii Bondia Francis Cheka hapatikani nyumbani kwake, wala simu yake au mwili wake!! Huku marafiki zake wakiwa katika majonzi makubwa sana kwani inasemekana alienda katika koki iliokuwa ikitoa mafuta ili kuwazuia watu wasihatarishe maisha yao kabla Moto haujalipuka. Sisi wapenzi wa Bondia huyu tunaliomba jeshi la polisi kusaidia kupata ukweli wa taarifa hii ya kusikitisha sana!!!
kwani inasemekana alienda katika koki iliokuwa ikitoa mafuta ili kuwazuia watu wasihatarishe maisha yao kabla Moto haujalipuka
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,728
Points
2,000
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,728 2,000
Afadhali aise
NIMESIKILIZA KIPINDI CHA MICHEZO JANA USIKU CHA CLOUDS...NDUGU YAKE AKIWA KAMA MSEMAJI WA FAMILIA AMESIKITISHWA SANA NA HIZO TAARIFA ZINAZOENEA NA KUSAMBAZWA KUWA NDUGU YAO AMEFARIKI KWENYE HIYO AJALI...TAARIFA ZENYE USAHIHI NI KWAMBA CHEKA YUPO HAI MZIMA WA AFYA NA YUPO MSUMBIJI KWA SHUGHULI ZAKE BINAFSI ZA KIKAZI.....KWAHYO HIZO TAARIFA ZIPUUZWE
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,984
Points
2,000
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,984 2,000
Wosia wa Mengi ndio wa kujadiliwa.. imekaaje awaweke kina Regina out
 

Forum statistics

Threads 1,335,525
Members 512,360
Posts 32,508,681
Top