Hizi habari nyingine ni kutafuta vita na wenyewe

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,458
2,000
ha ha ha ha ha ha ha
ha ha ha ha ha ha ha
ha ha ha ha ha ha ha
ha ha ha ha ha ha ha
ha ha ha ha ha ha ha
 

kigoda

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,782
1,195
Kwakwakwakwakwaaaa! Kitimoto tamu baba yangu asikwambie mtu. Usithubutu kukutana na hii kitu lazima usalim amri.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,137
2,000
na yale makelele ya huyo mdudu sijui aliweza vipi kumkwapua kimya kimya!!
 

Mandingo

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
4,143
2,000
Asante sana Baba Mungu uumbaji wako naukubali sana!Asante kwa kutuletea mnyama mtamu hadi mashekhe wame mkubali!Hii nayo ni neema ya Allah!Allahu Aqbar!!!
 

PAKAYA

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
361
250
mweeee hakyanani hii kitu acha kabisa ndo maana kwenye ule mwezi biashara inakua ngumu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom