Hiyo 4,000,000 ya kitambulisho cha mjasiriamali ni Mtaji, Mapato au Mauzo.....Wahasibu nisaidieni!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
42,106
2,000
Nimejiuliza swali hili baada ya kumsoma RC Anthony Mtaka wa Simiyu akisema amekabidhi kadi 25 elfu kwa wakuu wake wa wilaya. Mtaka amesema wanaostahili kupewa vitambulisho ni wale ambao " Mauzo" yao kwa mwaka mi chini ya sh 4,000,000.

Wahasibu nisaidieni, Je Mtaka yuko sahihi?
 

march85

Member
Sep 2, 2017
53
125
Write your reply...Huenda naye kaagizwa hivyo na bosi wake, wamachinga hoyeeee! kidumu chama cha makamuzi! Sasa kabla hatujaendelea sote tusimame ili tuimbe ule wimbo wetu maarufu moja...mbili... tatu ,hatunywi sumu hatujinyongiiiiiii.....
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
42,106
2,000
Write your reply...Huenda naye kaagizwa hivyo na bosi wake, wamachinga hoyeeee! kidumu chama cha makamuzi! Sasa kabla hatujaendelea sote tusimame ili tuimbe ule wimbo wetu maarufu moja...mbili... tatu ,hatunywi sumu hatujinyongiiiiiii.....
Naona wewe siyo mhasibu!
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
38,858
2,000
TRA wanaangalia mauzo na si mtaji kwenye kukotoa kodi
Tena mauzo ghafi
 

Msengapavi

JF-Expert Member
Oct 23, 2008
8,482
2,000
Unajua hiyo ni sawa na shillingi Ngapi kwa siku?
TZS 10,000 na zaidi kidogo na hawa ni wale wa Katanga, pipi, nk! Yawezekana makadirio ni ya chini na yanawaacha wengi nje ya bracket lakini kwa kweli hao wadogo wadogi ndo wengi zaidi. Natumaini mh Mtaka amefanya homework yake vizuri!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom