Hivi zile tuzo za EATV-award mwaka huu hazipo?


K

kifimbocheza_

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2017
Messages
1,000
Likes
967
Points
280
K

kifimbocheza_

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2017
1,000 967 280
Kama mnakumbuka mwaka jana mida kama hii kulikuwa na kimuhe muhe cha tuzo za eatv, lakin kwa mwaka huu mpk mida hii sijasikia fununu zozote kuhusu hizi tuzo, au mwaka huu hazipo.?
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,255
Likes
4,312
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,255 4,312 280
Tuzo gani, utafikiri unafanya applications ya kazi .
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,773
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,773 1,393 280
WCB kutoshiriki kwenye hizi Tuzo,kumewaharibia soko...kwa hiyo wameona bora watemane nazo tu kuliko kutrade on loss!

Kwa sasa hivi hapa tz, matukio ya namna hii kama WCB wakikosekana/hawashiriki huwa mvuto unapungua au unakosekana kabisa ktk tukio husika.
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,723
Likes
3,537
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,723 3,537 280
Uzuri wa tuzo za EATV msanii unaomba mwaka huu Harmorappa lazima achukue maana atakuwa wa kwanza kuapply.
 
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
1,394
Likes
2,809
Points
280
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
1,394 2,809 280
Vyuma vimekaza yawezekana hakuna faida inayopatikana ndo maana wamevunga kuzifanya Mwaka huu.... Vyuma mkuu vyumaaa
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
8,644
Likes
7,712
Points
280
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
8,644 7,712 280
zipo ila muda bado
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,680
Likes
8,752
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,680 8,752 280
Hizo ki kingi kariakooo....


My black kadsddss
 
K

kifimbocheza_

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2017
Messages
1,000
Likes
967
Points
280
K

kifimbocheza_

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2017
1,000 967 280
WCB kutoshiriki kwenye hizi Tuzo,kumewaharibia soko...kwa hiyo wameona bora watemane nazo tu kuliko kutrade on loss!

Kwa sasa hivi hapa tz, matukio ya namna hii kama WCB wakikosekana/hawashiriki huwa mvuto unapungua au unakosekana kabisa ktk tukio husika.
Tunzo zinafanyika na mshindi kashajulikana
 
K

kifimbocheza_

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2017
Messages
1,000
Likes
967
Points
280
K

kifimbocheza_

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2017
1,000 967 280
Mwenye update na izi tuzo?
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,977
Likes
2,249
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,977 2,249 280
nenda kwenye fb page yao watumie inbox watakujibu
 

Forum statistics

Threads 1,235,856
Members 474,755
Posts 29,238,693