Hivi waziri wa uUchukuzi Bw. Macharia alitudanganya kuhusu KQ kurudishiwa kibali Tz?

Omulasil

JF-Expert Member
May 5, 2015
4,785
2,000
Zilikuwa 42 route zikapunguzwa bado akili haifanyi kazi wanatafuta mbinu mbovu za kufanya economic hijack kwa Tz.
Sasa Zero route.
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
8,117
2,000
Nyie wakenya mnashangaza sana, huku Tz kuna corona kama mnavyosema, sasa mnataks ndege zenu zije kufanya nn???
Ni nini mnapata ndege zenu kuja huku? Mbona sisi hatulalamiki ndege zetu kutokuja huko?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom