Hivi waziri wa uUchukuzi Bw. Macharia alitudanganya kuhusu KQ kurudishiwa kibali Tz?

Jafari Haruna

JF-Expert Member
Jun 18, 2017
258
1,000
Haita kuwa Raahisi Hivyo
Kwakuwa walijichomeka kaa la moto
Hata sisi tulikuwa tunawatafutia sababu wametuchokonoa sana
Hapa KQ ili aingie Bongo lazima Makubariano mapya yafanyike
Pia Mikataba ya Mabenk na KQ yenyewe Yapitiwe upya
Lazima Tuanze upya
Hakuna Kulala tena
Ile kauli ya Shamba la bibi Kwaheri
 

Naton Jr

JF-Expert Member
Oct 5, 2016
4,544
2,000
Safi sana, mimi nilikua nataka wapigwe ban ya mwaka kabisa.

Na watakula hasara ya kufa mtu sababu Tanzania ni top notch market to KQ.
 

Ntaghacha

JF-Expert Member
Jul 28, 2020
519
1,000
Si walituambia wangeanza Jana mkuu?au ndio maana sikuskia kauli ya kiongozi yeyote wa TZ hata baada ya Macharia kupiga domo?
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,438
2,000
CRDB, NMB, DCB, Mufindi Community Bank (MCB), NBC, zote kufungua matawi kenya pia Air Tanzania kuanza ruti za Nairobi na Mombasa via Kilimanjaro, Zanzibar.

Bila hivo hakuna KQ kukanyaga bongo.
Haita kuwa Raahisi Hivyo
Kwakuwa walijichomeka kaa la moto
Hata sisi tulikuwa tunawatafutia sababu wametuchokonoa sana
Hapa KQ ili aingie Bongo lazima Makubariano mapya yafanyike
Pia Mikataba ya Mabenk na KQ yenyewe Yapitiwe upya
Lazima Tuanze upya
Hakuna Kulala tena
Ile kauli ya Shamba la bibi Kwaheri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom