• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi waziri mwenye dhamana ya mawasiliano ana maslahi na hawa Mojashesho?

relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,414
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,414 2,000
Wakuu kwema? binafsi nakwazika sana na hizi sms nisizozihitaji toka kampuni za simu bila idhini yangu,kila simu napokea jumbe zisizopungua nne au tano zikinitaka nigombee mamilioni,kuna wakati najiuliza hivi hata Mh. Rais nae anapata jumbe zenye kukera kiasi hiki tena asizoomba atumiwe? au labda ana simu maalum nje ya hawa tigo na moja spesho yao na huyo waziri mwenye dhamana ana hisa/ maslahi na moja spesho tujue kama yy ndiye kabariki kero hii.
2276856_Screenshot_20200119-142156.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
2,082
Points
2,000
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
2,082 2,000
Wakuu kwema? binafsi nakwazika sana na hizi sms nisizozihitaji toka kampuni za simu bila idhini yangu,kila simu napokea jumbe zisizopungua nne au tano zikinitaka nigombee mamilioni,kuna wakati najiuliza hivi hata Mh. Rais nae anapata jumbe zenye kukera kiasi hiki tena asizoomba atumiwe? au labda ana simu maalum nje ya hawa tigo na moja spesho yao na huyo waziri mwenye dhamana ana hisa/ maslahi na moja spesho tujue kama yy ndiye kabariki kero hii. View attachment 1327494

Sent using Jamii Forums mobile app
Mark as spam zikae pembeni.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
4,330
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
4,330 2,000
Mimi mwenyewe nimewahi kuwaza kama mh Rais huwa anatumiwa message za tatu mzuka
Au wanatuchukulia easy sisi raia tu
 
Mtuflani Official

Mtuflani Official

Senior Member
Joined
Dec 31, 2019
Messages
187
Points
500
Mtuflani Official

Mtuflani Official

Senior Member
Joined Dec 31, 2019
187 500
Hao jamaa ukiweka tu pesa kwenye simu au ukifanya muamala. Unashangaa mi meseji yao unaingia. Nadhan wakulaumiwa ni mitandao ya simu!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
1,407
Points
2,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
1,407 2,000
Wapigie wape namba yako hautapokea tena.
Mi niliwapigia mhudumu akawa anauliza ulo wapi na unaitwaje! Nikamwambia wakati wanaanza kunitumia msg waliuliza niko wapi! Nilitukana mitusi hadi nilimwonea huruma ninayemtukana kwa changamoto ya kazi anayofanya.
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
1,407
Points
2,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
1,407 2,000
Namba hiyo 0677123255.
Ila ukiwatukana sana wanai-note namba yako, wanakuwa hawapokei. itakulazimu utumie namba nyingine.
 
Price west

Price west

Member
Joined
Jan 19, 2020
Messages
24
Points
45
Price west

Price west

Member
Joined Jan 19, 2020
24 45
Tembeza block tu Mkuu, hata mimi nilikuwa nasbuliwa kama hivo
Wakuu kwema? binafsi nakwazika sana na hizi sms nisizozihitaji toka kampuni za simu bila idhini yangu,kila simu napokea jumbe zisizopungua nne au tano zikinitaka nigombee mamilioni,kuna wakati najiuliza hivi hata Mh. Rais nae anapata jumbe zenye kukera kiasi hiki tena asizoomba atumiwe? au labda ana simu maalum nje ya hawa tigo na moja spesho yao na huyo waziri mwenye dhamana ana hisa/ maslahi na moja spesho tujue kama yy ndiye kabariki kero hii. View attachment 1327494

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,405,217
Members 531,945
Posts 34,481,015
Top