Hivi watu hawajaanza tu 'kulimia meno' kwa muijibu wa masihara ya Mhe. President?

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,189
Points
2,000

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,189 2,000
Kwa video hii kabla ya kuwa Rais, Mhe. anasikika akisema akiwa Rais watu watalimia meno kwa namna fulani ya masihara.
Kuna msemo 'masihara na ukweli.'
Pia kulimia meno ni lugha ya picha ikimaanisha 'maisha magumu' au ''kupata kipato kwa 'mbinde' haswa.''

Je, haya masihara yamekaaje kwa mtazamo wako?
 

Duduvwili

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2015
Messages
1,586
Points
2,000

Duduvwili

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2015
1,586 2,000
Kwa video hii kabla ya kuwa Rais, Mhe. anasikika akisema akiwa Rais watu watalimia meno kwa namna fulani ya masihara.
Kuna msemo 'masihara na ukweli.'
Pia kulimia meno ni lugha ya picha ikimaanisha 'maisha magumu' au ''kupata kipato kwa 'mbinde' haswa.''

Je, haya masihara yamekaaje kwa mtazamo wako?
Mkuu si ndio kama hivi Mzee baba sa hizi tunapalilia kwa meno baada ya kulimia meno
 

Forum statistics

Threads 1,380,136
Members 525,698
Posts 33,765,583
Top