Hivi watanzania waliowachagua wabunge wa ccm wanajisikiaje sasa???? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi watanzania waliowachagua wabunge wa ccm wanajisikiaje sasa????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mboko, Jun 20, 2012.

  1. M

    Mboko JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni aibu sana kwa wabunge wa CCM kwa kulinda serikali yao na mambo ya kipuuzi kama kuchangai bajeti ambayo haimnufaishi mwananchi hasa yule mpiga kura na aliyetumbukiza kura yake kumchagua mbunge wa CCM magamba poleni sana nyie raia.Yaani mtu mzimaaa na akili zake anasimama kuwalinda viongozi wake mawaziri na rais wakati kafika bungeni kwa nguvu ya uma na sio nguvu ya waziri au rais,kwa kuchangia hoja mbovu nyie wabunge wa ccm ipo siku mtaulizwa na nyie wananchi waazibuni hao mnaowaita wabunge wenu kutoka ccm msiwape tena kura amkeni kuna vyama vya upunzani vikali tu Chadema nk kwa nini msiwape kura zote ifikapo 2015 ni wakati wenu sasa/wetu wa mabadiliko ya kweli
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,956
    Likes Received: 9,815
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa ni aibu kwa walio wachagua ndio maana wakiambiwa dhaifu na jk wao hawaelewi kinacho endelea.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,850
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    tshirt zishapauka,ubwabwa washaun*a
     
  4. B

    Blessing JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise naamini 100% kuwa akuna mtanzania amechagua ccm wameiba kura
     
  5. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    wabunge wengi wa sisiem ni "misukule" wengi wanakubali kila kitu ili mradi MUKULU afurahi then wanalamba posho maisha yanaendelea...tatizo si wananchi tatizo ni elimu haipo kwa wananchi..nilizungumza na mzee mmoja yeye anaamini mpaka leo rais wa nchi bado ni NYERERE
     
  6. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani karibuni napokea oda 2.jpg
     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      582 KB
      Views:
      154
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    malizia kabisa kwa udhaifu wa rais
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    inabidi uivae ukiwa ndani kwako vinginevyo hawa askari wadaku hawakucheleweshi kusema unashatikiwa na jamhuri
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  10. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunatakiwa kuwa wakweli wao kimoyo moyo unajua wana sema kijana alisema ukweli. Siku zote ukweli utabaki kuwa ukweli hata wafanye nini uwezi kuubadili ukweli ndugu yangu
    leo hata watoto wana jua kuwa hali ni ngumu nani asiyejua. wana muadaa sana rais wetu wakimpamba kwa maneno mazuri usijali upepo tu huu ila ukweli wanaujua kuwa wako pabaya
     
Loading...