Hivi wanawake wana tabia kama za wanaume wanapokuwa safarini kikazi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanawake wana tabia kama za wanaume wanapokuwa safarini kikazi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Apr 23, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Huu ni uzoefu wangu wa miaka zaidi ya 8 juu ya wanaume wanapokuwa safarini kikazi nje ya ofisi zao.
    Kwa kweli kwa asilimia kubwa nakubaliana na ule usemi kwamba vidume vingi ndivyo vinavyoleta magonjwa
    na vyanzo vya ndoa nyingi kuvunjika.

    Iko hivi; wanaume wengi wanapokuwa safarini mkakati na jambo la awali wanalolifikiria ni kama huko atapata
    mwanamke wa kumchakachua kama sio siku hiyo basi the next day. Yaani ili mradi tu apatae 'pochi' ili aweze
    kupata starehe hiyo.

    kinisikitishacho, pengine kwako kinaweza kuwa kituko ni pale unakuta walipofikia kuna uhaba wa wanawake, yaani ni full kuzidiana kete kama sio kupinduana ktk kumpata mwanamke husika.

    Sina uzoefu wa kusafiri kikazi na wanawake. Hebu tupeane uzoefu kwa hii jinsia nyingine juu ya haka katabia kalikoota mizizi kwa wanaume wajemeni!

    Mlalage salama wajemeni!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,149
    Trophy Points: 280
    nikisafiri kikazi.....
    Nabeba laptop na huwa nishadownload movie za kutosha......
    Nahakikisha hoteli nitakayokaa ina dstv kama back up....
    Jioni naweza kwenda kutembea hapa na pale kurefresh......
    Saa moja-mbili nipo rum, nipitie kazi niliyofanya siku hiyo, niongee na familia then movie au nilalae......

    Weekend ikinikuta safarini nitakuwa busy kuandaa majumuisho ya safari, kutoka kiduchu, movie kwa sana.....

    Kama kuna marafiki wawili watatu nitawajulia hali kimtindo na kubadilishana nao mawazo kwa masaa kadhaa......
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    wanawake hawako hivyo

    aki sex safarini basi na mtu alie safiri nae
    au alishapanga nae mwanzo wakutane huko
    sio ku sex na yeyote atakae mbeba njiani
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kuna washkaji wangu, huwa walikuwa wanaita kuweka signature!

    Sitaki kuwa msemaji wa wanawake, lkn mwanamke ni ngumu na kama akiamua basi si kwa madhumuni sawa na ya mwanaume (kuacha footprint au loinprint! Lol).
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wanagongwa nyavu hadi unawahurumia.
    Hakuna cha mke wa mtu wala binti, ni mwendo wa kuliwa tu.

    Sijui semina/warsha/mafunzo zina ukichaa, hasa wakiwepo na watu wa west africa, yeweriii.

    tena hasa wanaotoka gavument(msiniue lol, nasema ksipiriensi yangu)
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kuna wengine akionja pombe kidogo tu na yeye hawezi kulala bila kuonjwa...
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ila wanaume ni wa ajabu sana aisee!
     
  8. k

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    umeyajuaje hayo?ingawa kama kuna ka ukweli fulani hivi
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Umeona eeh

    Pombe kitovu cha uzinzi safarini na maslah binafsi.

     
  10. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i agree with you. asilimia kubwa ya ladies hawaendi hovyohovyo tu bila mpangilio. japokuwa kuna wale wanaitwa "deki" kila mkanda unaingia
     
  11. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,832
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwani hamjui karne hii ni haki sawa kila sekta, hehe he iyaaaa akina dada wamejiwezesha pia ktk kipande hii
     
  12. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Loving for doing 100%
    Loving for marriage.
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network Failed !
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    Jaman wanaume ifike point tuamue kuachana na tabia hatarishi za ndoa zetu.Wanawake wengi walio kwenye uhusiano hufanya usaliti kwa ajili ya revange ya mambo wafanyiwayo na wame zao.HIVYO TUNAWEZA KUONGEZA UTULIVU NA AMANI KWENYE NDOA IWAPO WANAUME(haswa wa kiafrika) TUKIAMUA KUTULIA. Sio busara kuishi kama mbwa dume kila uonapo msichana tayari udenda umeshakutoka.
     
  14. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Wanafanana tu
     
  15. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,207
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    wanaume wamezidi,though wanawake nao sometimes hujikuta wanadu bila kutarajia.tatizo huwa ni pombe,na ku socialize na mpangaji mwenzake wanae kunywa nae at that moment.kuna mdada tulifikia hoteli moja pale rock city.yeye alikuwa amemleta mtoto shule,sisi tulikuwa pale kikazi.yule mzee wa kizaramo akaniambia.'babu huyu kama anakunywa lubisi(pombe) kaumia,mzee yeye anagonga red bull tu.yule dada baada ya kuoga akaja kaunta kupata moja baridi,mzee akamdakia hapo hapo.mh! Mzee wa kizaramo hakufanya kosa.
     
  16. J

    JOJEETA Senior Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah sisi wenye waume wanao safirisafiri...duu roho juu?jaman ifike wakati wanaume mbadirike,wanawake wengi 2na subira na staha hasa 2napowafikiria watoto we2.cio tabia nzuri kwani pamoja na kuhatarisha ndoa pia kuna maradhi.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ndo hivyo tena, we endelea tu kuishi kwa matumaini dada! mambo yafanywayo na wanaume wawapo safarini ombea tu usiyajue, wallah unaweza jinyonga!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,056
    Trophy Points: 280
    Ndyoko, kuna wanaume na magumegume.
    Sisi wanaume, tunawapenda wake zetu, ni wapole, wavumilivu, tusio waka tamaa, tunawathamini na kuwajali wake zetu na tunapokuwa mbali na wake zetu tunajihisi hatujakamilika, simu zinachukua mkondo, maongezi marefu yanatawala, na pia hazishuki kwa raha.
    NDYOKO, naomba ujue sasa tofauti ya wanaume na magumegume
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,149
    Trophy Points: 280
    .............nimeipenda hii



     
  20. m

    mhondo JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2013
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Inawezekana lakini hawafikii kiwango kama cha wanaume.
     
Loading...