Hivi wanaofaidi keki ya taifa ni nani hasa kati ya Wananchi na Viongozi?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
43,433
2,000
Nazungumzia kutoka maisha ya mtaani kabisa kule kwa akina bwashee Mrangi mgonga kokoto.

Hii keki ya taifa anayeifaidi ni nani hasa?

Huku chini tozo, ushuru na kodi ni nyingi sana na labda hizi ndio zinatengeneza hiyo keki, je kuna mrejesho wowote wa keki kwa hawa waponda kokoto wasiokwea V 8?

Maendeleo hayana vyama!
 

HAZOLE

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
1,536
2,000
nyie ndo mpo huko juu mnaongea huku mmeshiba mabaga. tulia dunia ndo ilivyo hakuna usawa
 

Scoundrel

JF-Expert Member
Jan 14, 2019
532
500
Nazungumzia kutoka maisha ya mtaani kabisa kule kwa akina bwashee Mrangi mgonga kokoto.

Hii keki ya taifa anayeifaidi ni nani hasa?

Huku chini tozo, ushuru na kodi ni nyingi sana na labda hizi ndio zinatengeneza hiyo keki, je kuna mrejesho wowote wa keki kwa hawa waponda kokoto wasiokwea V 8?

Maendeleo hayana vyama!
Utakula vitumbua mpaka uvimbiwe ww ni nani wa kula keki
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
54,587
2,000
Nazungumzia kutoka maisha ya mtaani kabisa kule kwa akina bwashee Mrangi mgonga kokoto.

Hii keki ya taifa anayeifaidi ni nani hasa?

Huku chini tozo, ushuru na kodi ni nyingi sana na labda hizi ndio zinatengeneza hiyo keki, je kuna mrejesho wowote wa keki kwa hawa waponda kokoto wasiokwea V 8?

Maendeleo hayana vyama!
Duh aise naona umeamua kuniuaaa
Sawa mtani subiria na wewe dozzy iko
Njiani

Ova
 

Isanga family

JF-Expert Member
Feb 25, 2015
8,454
2,000
Jibu ni viongozi ukisikia wanatumia VX ya million mia nne iyo bei ambayo haipo sokoni unadhani hapo mnufaika ni nani na hapo ni fedha za wananchi ambazo zipo kwenye mgongo wa kodi utasikia vikao vyote viriridhia hayo matumizi kwa hiyo kisheria yapo sawa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom