Hivi wanaCCM kuhudhuria mikutano ya CDM kwa wingi , kisingizio nini?Au ndio rohoni ni CDM?


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Hivi wanaCCM kuhudhuria mikutano ya CDM kwa wingi , kisingizio nini?Au ndio rohoni ni CDM?

Au walidanganya wengine wanakuja mfanyia hujuma?Nakumbuka mdingi mmoja alichelewa kuzaa sana..Sasa baada ya bilicanas kuruhusu watu wengi kuingia dogo akaanza toroka home na kwenda.Wazazi wake ni wazee sana na kil amara walikuwa akimhurumia sana na kupata wasiwasi km mtoto wao yupo salama huko alipotorokea.Dingi akatafuta kwa marafiki akatonywa kijana yupo disco Billicanas.Mzee akaingia na kulipa kiingilio ..alipoingia ndani akamstua mtoto kuwa yupo ila asitoke bila mwambia.mzee akaa muda wa kutosha, na kumgeuza mtoto km gia ya kwenda tena na kuchelea siku hiyo.Walipotoka akamwambia dogo amemuhurumia kwa vile yupo na marafiki zake ,ila asiende mwambia mama kuwa dingi naye alipata kinywani ndani.

Soon mzee ikawa mchezo.Sijui maccm hizo ndizo zao?
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Wana CCM walio wengi wanaipenda CDM. Wanaoichukia CDM ni wale mafisadi wachache watawala. Ninajua CDM haina ugomvi na wana CCM isipokuwa inawashangaa tu kwa nini bado wanaendelea kuwemo CCM na kuwaenzi mafisadi.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Wana CCM walio wengi wanaipenda CDM. Wanaoichukia CDM ni wale mafisadi wachache watawala. Ninajua CDM haina ugomvi na wana CCM isipokuwa inawashangaa tu kwa nini bado wanaendelea kuwemo CCM na kuwaenzi mafisadi.
Wana imani haba..wanaumia kimya kimya kwa kukosa ujasiri wa kuiacha CCM.Wanafikiri pengine CCM itafufuka au itaiba kura na kuja revange,
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Wana imani haba..wanaumia kimya kimya kwa kukosa ujasiri wa kuiacha CCM.Wanafikiri pengine CCM itafufuka au itaiba kura na kuja revange,
Hahaha hahaha hahaha hahaha hahaha hahaha
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Duh, ni kweli mkuu, wanaccm wengi moyoni ni chadema! Niliwahi kumuona kiongozi mmoja wa ccm akimsifia dr. Slaa kwenye kijiwe!
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Wengi wao ni wale wanao formulate fujo kwenye mikutano ya cdm na kupandikiza chuki kwa wafuasi wa cdm dhidi ya viongozi wao.Kwa jina lingine wanaitwa kirusi ndani ya mikutano ya cdm. Kuwa makini nao
 
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
3,085
Likes
1,698
Points
280
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
3,085 1,698 280
Tunaomba mtuwekee picha za KAKONKO Pleeeeeaaaaaaaaaaaaasssssssssseeeeeeee....... msipotezee mada
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,115
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,115 1,365 280
tunaomba mtuwekee picha za kakonko pleeeeeaaaaaaaaaaaaasssssssssseeeeeeee....... Msipotezee mada
kweli mkuu mbona haziunekani au ndo kusema mahudhurio yalikuwa hovyo
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
WanaCCM wote wanakichukia CDM sawa na wanavyomchukia Shetani!

Sababu zake,
Ukabila uliyokubuhu,

Udini uliyopitiliza,

Umangimeza wa kutupwa,

Uchaga uliowaziwazi!

Ulaghai wa CDM,

Ulafi na Uchu wa Madaraka wa Mbowe,

Siasa za majitaka! Full stop
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Kakonko pleaaaaaaaaaaaaaaaase!
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Wengi wao ni wale wanao formulate fujo kwenye mikutano ya cdm na kupandikiza chuki kwa wafuasi wa cdm dhidi ya viongozi wao.Kwa jina lingine wanaitwa kirusi ndani ya mikutano ya cdm. Kuwa makini nao
Nasubiri Picha please!
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Wana CCM walio wengi wanaipenda CDM. Wanaoichukia CDM ni wale mafisadi wachache watawala. Ninajua CDM haina ugomvi na wana CCM isipokuwa inawashangaa tu kwa nini bado wanaendelea kuwemo CCM na kuwaenzi mafisadi.
Wapo CCM ili biashara zao, ambazo nyingi ni haramu ziweze kwenda. Lakini moyoni wanaichukia kama mavi. Hata mimi nina kadi yao, na pale kata wananijua mimi ni CCM mwenzao.
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Picha za Kigoma zimebuma.
 
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
1,528
Likes
368
Points
180
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
1,528 368 180
mleta mada ufinyu wako wakufiri ndio mazarayake haya.mwanaccm kwenda kusikiliza yanayoongelewa na cdm mkutanoni niwajibu wake.nanimuhim sana kwake.maana anapata kusikia sera za cdm,mwanasiasa mzuri lazima apende kumsikiliza hata yule mpinzani wake anasema nini.

niutofauti wavijana wengi hatutaki kuisikiliza ccm kwenye mikutano yao.nandio maana mda mwingi wanavyo potosha wananchi ktk mikutano yao sisi tusio ipenda ccm hatuna lakuelezea ndani ya jamii zetu

Upinzani sio ugomvi,tupendane wanaccm,wancdm,wanacuf navyama vingine vyote,tupingane kwasera.tusiache kupendana tanzania na wananchi tunaopenda kuwatumikia wanasiasa niwamoja.

Tanzania kwanza chama badae.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,148
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,148 280
mh! hujuhi ndio wapiga kura?
wewe unafikiri CDM inapigiwa kura na WANACHAMA tu?
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Kazi ipo chadema
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
mh! hujuhi ndio wapiga kura?
wewe unafikiri CDM inapigiwa kura na WANACHAMA tu?
duh..kumbeee...so wanakuja sikiliza sera za wanasiasa wanaowapenda sana.NI kama wanaosoma Biblia kwa kisingizio cha kuja wakosoa Wakristu.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,452
Likes
47,985
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,452 47,985 280
ccm ipo kwasababu ya posho na madaraka tu !
 

Forum statistics

Threads 1,250,679
Members 481,436
Posts 29,741,508