Hivi wale wazee Tunao ajiri majumbani kwetu Kama walinzi tuko serious kweli?

Yudatade Edesi Shayo

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
2,902
2,000
,➡️Tafsiri ya neno mlinzi ,ni mtu shupavu anayeweza kulinda au kukabiliana na hatari yoyote ikitokea!je wale vibabu vilivyo choka ndio tafsiri sahihi ya walinzi?

➡️au tunatimiza tu dhana kuwa lazima tuwe na mtu wakufungua geti siyo mlinzi?
 
  • Thanks
Reactions: Lee

chizcom

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
4,312
2,000
,Tafsiri ya neno mlinzi ,ni mtu shupavu anayeweza kulinda au kukabiliana na hatari yoyote ikitokea!je wale vibabu vilivyo choka ndio tafsiri sahihi ya walinzi?

au tunatimiza tu dhana kuwa lazima tuwe na mtu wakufungua geti siyo mlinzi?
mda mwengine usilalamike tunaweka hili mradi tu nyumba kuwa na watu wawepo kama housegirl ,houseboy,ndugu na huyo.ila watu wakiamua kukuiba hata uweke mbwa kama ngo'mbe watakuvamia tu
 

Tuna

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
880
1,000
Umenikumbusha Moro kuna Mzee alikuwa anaitwa Babu Trama alikuwa analinda kwa Mzee Tweve,Ukiingia usiku anajisongea Ugali wake na Mishkaki akimaliza kula Anazimika mpaka Alfajiri ndiyo anaamka anapiga Bange yake alafu anajifanya Amechoooka na kazi.
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
11,277
2,000
Ikifika saa saba usiku unarudi unakuta babu kalalafofo hata mwizi akija kuvunja milango hawezi amka kwa usingizi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom