HIVI wadada mnakuwa na handkerchief mbili ama moja tu?

Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Points
1,225
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 1,225
handkerchief za wadada zina mambo,mara zinatumika kusafishia dushelele ama kwa matumizi ya kawaida,sasa wadada wanatumia mbili kwa kazi tofauti ama moja kwa kazi zote,kama ni kusafishia mshipa twende akigeuka vile anajifutia jasho.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,695
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,695 2,000
Handkachief inatumika kusafishia nini? Hahahaha tembea ujionee. Mnaact sasa ndo tatizo lenu, khaa!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,217
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,217 2,000
.....mambo mengne bana
 
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
3,303
Points
1,500
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
3,303 1,500
handkerchief za wadada zina mambo,mara zinatumika kusafishia dushelele ama kwa matumizi ya kawaida,sasa wadada wanatumia mbili kwa kazi tofauti ama moja kwa kazi zote,kama ni kusafishia mshipa twende akigeuka vile anajifutia jasho.
vibaya hivyo kuja kusema shemeji yetu hadharani
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,127
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,127 2,000
Ogopa wale wenye kutumia hivyo vtambaa kufuta fresh discharge,huwa wanakufuta halafu wanahifadhi,kesho yake mbio kwa babu mlingotini anakufanyia mambo,mzee hufurukuti,kila wakati unakumbuka kufutwa na hicho kitambaaa tu.Me I prefer toilet paper
 
A

Anne deo

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2011
Messages
486
Points
225
A

Anne deo

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2011
486 225
Heee hii kwangu ni mpya kabisa,i thought kufuta jasho na kamasi..duuh huyo mdada wako noma kama ni hivyo atembee na dazani kabisa
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Points
1,225
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 1,225
Tabia za demu wako si za wadada wote
Demu wangu,demu wako,demu yule na yule,ndo linazaa neno wadada,ama unafikiri demu wangu nilimtoa wapi?Si miongoni mwa wadada na pengi unasema demu wako kumbe ndo huyo huyo demu wangu.
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Points
1,225
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 1,225
Heee hii kwangu ni mpya kabisa,i thought kufuta jasho na kamasi..duuh huyo mdada wako noma kama ni hivyo atembee na dazani kabisa
Sio mdada ni wadada na si lazima wawe wangu.
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Points
1,225
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 1,225
mawazo chooni kama mende
ukimjibu mwenye mawazo ya chooni kama mende ujue na wewe una mawazo ya chooni kama mende. usingekuwa na mawazo haya ungesepa kimya kimya.
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Points
1,225
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 1,225
Handkachief inatumika kusafishia nini? Hahahaha tembea ujionee. Mnaact sasa ndo tatizo lenu, khaa!
Mbona wadada wanatumia! Wewe hujawahi tumia? Te te te! Ninong'oneze taratibu.
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Points
1,225
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 1,225
yani mada zako we mkaka/mdada! Khaa
Si kila siku niwafurahishe watu wengi,siku nyingine waniseme mimi,lakini sikosi kujifunza hata nikileta mada nikashambuliwa sana,naamini hapa baadhi ya watu wanajifunza kitu kupitia mada hizihizi ambazo wengi wanazishambulia,hata mpenzi wako hawezi kukuridhisha kila siku.
 

Forum statistics

Threads 1,324,625
Members 508,740
Posts 32,168,330
Top