Hivi Vyuo Vya Bongo Vipi !

ktman

Member
Nov 4, 2010
37
0
Bongo inakuwaje vyuo hasa vyuo vikuu vyenye hadhi haviweki prospectus kwenye mtandao ili prospective students wakasoma na kujua course contents ya programs mabli mbali wanazotaka kusoma?
 

mfarisayo

JF-Expert Member
Nov 23, 2010
5,146
2,000
Kun vyuo havina kabisa kitu kinachoitwa WEBSITE na hata vyuo vyenye website hawaupdate info zao utakuta chuo hadi leo 2010 kina tangazo la Invitation of Admission for the year 2007/2008
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom