Hivi vyama vya upinzani vinapokea support ya kifedha na elimu toka jumuia za kimataifa?

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
4,899
2,000
Wajuzi ni habarisheni endapo zipo nchi na taasisi nje ya Tanzania zinazo support kifedha na elimu ujenzi democrasia. Sheria zetu ndani zinaruhusu?
 

At Calvary

JF-Expert Member
Aug 22, 2018
3,595
2,000
Tanzania zinazo support kifedha na ulimu ujenzi demicrasia
Wajuzi ni habarisheni endapo zipo nchi na taasisi nje ya Tanzania zinazo support kifedha na ulimu ujenzi demicrasia. Sheria zetu ndani zinaruhusu?
Bila shaka zipo.
 

mwarobaini_

JF-Expert Member
Jan 26, 2020
1,290
2,000
Hahahahaaaaa
Tanzania ni nchi ya ajabu sana, mbumbumbu ndio wako incharge.

CCM wanapokea misaada kibao toka china, na bashiru anafanya mpaka ziara huko china, lakini ACT wakipiga soga na balozi wa UK, msajili anawashwawashwa, safari hii tutawakuna wote msajili na tume ya uchaguzi, huu ni mwaka wa kugawana mbao.
 

kantasundwa

JF-Expert Member
May 25, 2020
1,557
2,000
Hahahahaaaaa
Tanzania ni nchi ya ajabu sana, mbumbumbu ndio wako incharge.

CCM wanapokea misaada kibao toka china, na bashiru anafanya mpaka ziara huko china, lakini ACT wakipiga soga na balozi wa UK, msajili anawashwawashwa, safari hii tutawakuna wote msajili na tume ya uchaguzi, huu ni mwaka wa kugawana mbao.
Bora tugawane tu mbao aisee, potelea pwete
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
10,858
2,000
Hahahahaaaaa
Tanzania ni nchi ya ajabu sana, mbumbumbu ndio wako incharge.

CCM wanapokea misaada kibao toka china, na bashiru anafanya mpaka ziara huko china, lakini ACT wakipiga soga na balozi wa UK, msajili anawashwawashwa, safari hii tutawakuna wote msajili na tume ya uchaguzi, huu ni mwaka wa kugawana mbao.
Msajili yupo pale kimkakati, na hii ni agenda ya awamu hii kwa kila mwenye mamlaka ahakikishe upinzani unafariki.
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,978
2,000
Hahahahaaaaa
Tanzania ni nchi ya ajabu sana, mbumbumbu ndio wako incharge.

CCM wanapokea misaada kibao toka china, na bashiru anafanya mpaka ziara huko china, lakini ACT wakipiga soga na balozi wa UK, msajili anawashwawashwa, safari hii tutawakuna wote msajili na tume ya uchaguzi, huu ni mwaka wa kugawana mbao.
Ccm inapokea fedha kutoka chida kudidimiza democrasia nchini.
 

Zanika

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,317
2,000
Wajuzi ni habarisheni endapo zipo nchi na taasisi nje ya Tanzania zinazo support kifedha na elimu ujenzi democrasia. Sheria zetu ndani zinaruhusu?
Vp na wewe unataka ufungue SACCOS ukopeshe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom