Hivi VPN inanisumbua peke yngu au vp jaman!!


B

Big Money

Senior Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
166
Likes
2
Points
35
B

Big Money

Senior Member
Joined Oct 24, 2011
166 2 35
Hivi karibuni nimeanza sumbuliwa na VPN yangu, yaan na connect moderm vizuri na line yangu ila ikifika kuconnect VPN yenyewe inagoma.

Nataka kufaham tu kwamba hili tatizo ni langu tu au wote tunaotumia VPN na pia kama kuna solution ya kufanya iweze connect na kutumia internet as usual. Sababu nikiclick connect inaandika connecting tu ila haiconnect.

Need help plz!!
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Learn how to ask question!
.
Search option ni kwajil ya vi2 hv, mbona hyo VPN imeongelewa sana na wewe unafungua thread mpya tena vp
.
Nakutania tu kaka
 
M

muyahamisi

Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
30
Likes
0
Points
13
M

muyahamisi

Member
Joined Sep 17, 2013
30 0 13
Dah ndugu yangu c o peke yako hata mm pia ila reseller wangu ameniambia nisubir sasa naona subira inanishinda
 
B

Big Money

Senior Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
166
Likes
2
Points
35
B

Big Money

Senior Member
Joined Oct 24, 2011
166 2 35
Dah ndugu yangu c o peke yako hata mm pia ila reseller wangu ameniambia nisubir sasa naona subira inanishinda
Jaribu saiv naona kwangu imekubali saiv connection bila hata kufanya lolote cjui kuna mtu kaniombea haha
 
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
2,875
Likes
940
Points
280
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
2,875 940 280
hehe watu bana
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,329
Likes
4,315
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,329 4,315 280
  • Tujenge utaratibu wa kuwatumia Resellers wetu wa Voucher kupata ufumbuzi wa matatizo madogo madogo. Badala ya kufungua uzi mpya
  • Ok Nipigie 0768 92 48 41 au nitumie PM muda wowote nitakusaidia kutatua tatizo lako.
Fuatisha ushauri huu hapa juu Big Money muyahamisi
Hivi karibuni nimeanza sumbuliwa na VPN yangu, yaan na connect moderm vizuri na line yangu ila ikifika kuconnect VPN yenyewe inagoma.

Nataka kufaham tu kwamba hili tatizo ni langu tu au wote tunaotumia VPN na pia kama kuna solution ya kufanya iweze connect na kutumia internet as usual. Sababu nikiclick connect inaandika connecting tu ila haiconnect.

Need help plz!!
Dah ndugu yangu c o peke yako hata mm pia ila reseller wangu ameniambia nisubir sasa naona subira inanishinda
 
Last edited by a moderator:
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
905
Likes
215
Points
60
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
905 215 60
Fuatisha ushauri huu hapa juu Big Money muyahamisi
Mambo yalinibana kidogo nikasahau kukupa feedback Mwl.RCT, ile mambo ya TG ilifanikiwa i see.
 
Last edited by a moderator:
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,329
Likes
4,315
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,329 4,315 280
Mambo yalinibana kidogo nikasahau kukupa feedback Mwl.RCT, ile mambo ya TG ilifanikiwa i see.
  • Thanks for the feedback. Karibu
 

Forum statistics

Threads 1,252,363
Members 482,107
Posts 29,805,432