Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi vigezo vya kupewa mkopo vimebadilishwa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by talentbrain, Jun 23, 2012.

  1. talentbrain

    talentbrain JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 855
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 60
    Pamoja na mabadiliko mbalimbali yanayofanywa na tcu kila mwaka ili kuboresha. Nashindwa kuelewa kuwa hivi sasa vigezo vya uwezo wa kifedha, uyatima na ulemavu havifuatwi tena? Facult zinapotumiwa kama vigezo inamaanisha yatima, mlemavu na masikini ambaye ameomba kusoma sheria hapewi kisa facult.
    Je, vp kuhusu waliohitim kidato cha sita 2009 na kabla? Hv bodi imeamua kubagua?
    Je, bodi ipo kwa manufaa ya nani?
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,159
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    una ushahidi wa haya mkuu? It hasnt been declared officially.
     
  3. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Malalamiko juu ya Bodi hayataisha!!!!!
     
  4. Glisten

    Glisten JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 302
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamanjccc33bbbBBBB
     
  5. N

    Ngaramtoni JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2013
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu sina nakala ya vigezo vya utoaji mikopo hapa,ila ka nimekuelewa ni ka vile wanaochukua law hawapewi mkopo,ni wao tu au kuna coz zingine?watakaochukua public relations wanaweza kupewa au nao mlemle?waliomaliza kabla ya 2009,wana maana ya waliomaliza hata diploma?
     
  6. j

    jimmymziray JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2013
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bodi hawaangalii wewe nani au mtoto wa nani ndio maana hawakuweka option ya kutaka kujua kama wewe ni mfanyakazi au la,ikumbukwe kuna kozi ambazo zimepewa kipaumbele ambazo ukiwa unazichagua utaona zimeandikwa priority,hizo ndio zimeelekezwa zaidi na kiasi cha mkopo kimeandikwa nikiwa na maana ya ada,kwa zile ambazo ni non priority ndio hivyo vigezo vingine vitaangaliwa,education wana nafasi kubwa kupata kwa vile wengi wataajiriwa na serikali hivyo ni rahisi kwa serikali kupata pesa walizowakopesha,am out
     
  7. ellymckoye

    ellymckoye JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2013
    Joined: Aug 5, 2013
    Messages: 620
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 80
    huu uandishi hatuutaki huku Jf
     
  8. v

    vice UDOM JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2013
    Joined: Aug 24, 2013
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ban ????
     
  9. J

    Jackal Malinza Member

    #9
    Sep 2, 2013
    Joined: Aug 28, 2013
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    plz jamani nielewesheni unayaonaje majina coz mm nimeingia Higher Education Students' Loans Board bt hakuna jipya so nielewesheni mnayapataje coz nimeangalia SUA nilipochaguliwa pia hakuna
     
  10. B

    Bkbwana Senior Member

    #10
    Sep 2, 2013
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda kazoea facebook
     
Loading...