Hivi ushindi ni idadi ya kura au majimbo


JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,727
Likes
1,002
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,727 1,002 280
nashindwa kuwaelewa waandishi wetu wa habari, utasikia jk anaongoza majimbo, kwani kinachoamua ushindi ni majibo au idadi ya kura, je angekuwa ameshindwa kwa idadi ya majimbo lakini anaongoza kwa kura wangeripoti vipi? nadhani wanajaribu kucheza na akili( psychology) za watu na si vizuri wanavyofanya.
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
nashindwa kuwaelewa waandishi wetu wa habari, utasikia jk anaongoza majimbo, kwani kinachoamua ushindi ni majibo au idadi ya kura, je angekuwa ameshindwa kwa idadi ya majimbo lakini anaongoza kwa kura wangeripoti vipi? nadhani wanajaribu kucheza na akili( psychology) za watu na si vizuri wanavyofanya.
Ndio maana mkapa alisema tanzania hamna waandishi alikuwa anamaanisha upuuzi kama huu wanaoripoti, eti lipumba anashika nafasi ya pili kwa majimbi aliyoshinda majimbo yenyewe ya pemba ambayo wapiga kura wake hata hawafikii wapiga kura wa Ubungo
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Mimi naomba mnisaidie, hivi hadi sasa chadema wameshinda majimbo mangapi? Naona magazeti yananichanganya.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
NEC wenyewe wachovu, hata kutoa summaries za matokeo ya ubunge na Urais kwenye tovuti yao hamna.
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Labda tusubiri watatoa kwa wakati wao! Nimesearch sana sipati matokeo ya uhakika! Wanaojua watatusaidia. Asante Mwanamayu kwa response yako!
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Kilichokuwa kinafanyika ni Propoganda ilikusudi kuwakatisha tamaa watu waliokuwa wanaisapoti Chadema ili wasifuatilie results za urais kwakuaminishwa Slaa amezidiwa hata na Lipumba,huu mkakati umefanyika kwakutumia itv na tbc nakwakufanya ivyo wamefanikiwa sana kuchakachua kura za Slaa.Rais wa Tanzania anapatikana kwa wingi wa kura hata kama atazidi kwa kura1.
 

Forum statistics

Threads 1,237,572
Members 475,562
Posts 29,293,863