Hivi ungejisikiaje kama umenunua bia halafu ikipita nusu saa hujaimaliza unanyang'anywa na kuamrishwa ununue nyingine au upishe kiti wateja wengine?

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
17,654
Points
2,000

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
17,654 2,000
Chukulia mfano umeenda bar, tena umelipa kiingilio, ukaagiza bia moja baridi kisha ukaanzwa kuinywa taratiiibu kwa raha zako, halafu baada ya nusu saa unaambia bia yako ime-expire kwahiyo tunaiondoa na unatakiwa ununue nyingine, la sivyo pisha kiti akae mtu mwingine.
Hilo linaweza likawa ni jambo la ajabu lakini hivyo ndivyo ilivyo kwenye mitandao yote ya simu, na tumezoeshwa kidogo kidogo hadi tumezoea na kuona hiyo ndio haki, wakati ukweli ni kwamba huu ni unyang'anyi na ujambazi na si haki kumpokonya mtu kitu alichokilipia in full!

Nimefarijika kusikia kuna wakili mmoja anafuatilia suala hilo, hivyo nikaona nitoe tu pongezi kwake na kumuonyesha supprt yangu nikiwa kama mmoja wa wanaonyang'nywa haki yao, hapa yenyewe nina kama MB 800 kwenye simu ila zimebaki dk 5 tu liexpire, hivyo naandika haraka kweli ili nipost kabla sijaporwa bando langu.
Sasa basi, uzi huu ukilata walau comment 20,000 na likes walau 10,000 nadhani tunaweza fika mahali.
============================
Hii ilianzia Kenya kuna wakili aliishtaki Safaricom na mitandao mingine...badae makampuni yakashtuka yakabadili wakati kesi inaendelea. So huyu wakili kapata idea Kenya, in other words wabongo ubunifu huo hatuna mpaka tukiona kwa wengine then nasisi tunaamsha popo
===============================
 

maroon7

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,647
Points
2,000

maroon7

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,647 2,000
Hii ilianzia Kenya kuna wakili aliishtaki Safaricom na mitandao mingine...badae makampuni yakashtuka yakabadili wakati kesi inaendelea. So huyu wakili kapata idea Kenya, in other words wabongo ubunifu huo hatuna mpaka tukiona kwa wengine then nasisi tunaamsha popo
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
17,654
Points
2,000

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
17,654 2,000
Hii ilianzia Kenya kuna wakili aliishtaki Safaricom na mitandao mingine...badae makampuni yakashtuka yakabadili wakati kesi inaendelea. So huyu wakili kapata idea Kenya, in other words wabongo ubunifu huo hatuna mpaka tukiona kwa wengine then nasisi tunaamsha popo
Hata mifuko ya nailoni walisubiri hadi Kenya wapige kwanza marufuku, hivi ni kwanini sisi tunakuwa watu wa kufuata nyuma tu, kwanini sisi tusiwe ndio waongoza njia??!
 

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2019
Messages
407
Points
500

Mr Misifa

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2019
407 500
Haina tatizo kikubwa na sisi tufanye maendeleo kama wengine hata hili litawezekana pamoja tunaweza
Hata mifuko ya nailoni walisubiri hadi Kenya wapige kwanza marufuku, hivi ni kwanini sisi tunakuwa watu wa kufuata nyuma tu, kwanini sisi tusiwe ndio waongoza njia??!
 

Mirlz B Matthew

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
1,355
Points
2,000

Mirlz B Matthew

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
1,355 2,000
Hii ilianzia Kenya kuna wakili aliishtaki Safaricom na mitandao mingine...badae makampuni yakashtuka yakabadili wakati kesi inaendelea. So huyu wakili kapata idea Kenya, in other words wabongo ubunifu huo hatuna mpaka tukiona kwa wengine then nasisi tunaamsha popo
Yeye mwenyewe alisema ameiga kutoka nchi nyingine....!Tumuunge mkono kwa jitihada zake...wewe uliyesikia kutokea kenya kabla kwanini hukuchukua hatua hizo?
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
17,654
Points
2,000

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
17,654 2,000

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
10,536
Points
2,000

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
10,536 2,000
Hii ilianzia Kenya kuna wakili aliishtaki Safaricom na mitandao mingine...badae makampuni yakashtuka yakabadili wakati kesi inaendelea. So huyu wakili kapata idea Kenya, in other words wabongo ubunifu huo hatuna mpaka tukiona kwa wengine then nasisi tunaamsha popo
Siyo lazima kila kitu mtu abuni. Kuna mengine ya kuiga na kuiga kwake kunakubalika. Ukienda nyumba ya mtu ukikuta ni safi na ukaiga hilo siyo jambo baya.
 

Forum statistics

Threads 1,366,934
Members 521,594
Posts 33,381,488
Top