Hivi unaweza ukafall in love na mtu ambaye hujawahi kumwona? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi unaweza ukafall in love na mtu ambaye hujawahi kumwona?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, May 21, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Imeshakupata au kutokea au huamini kama ipo kitu kama hii?au ni uzushi?
    Unakuta jinsi unavyoendelea kuchat na mtu,kuwasiliana kwa simu hata kama hamjawahi kuonana au kuona picha yake unaweza ukafall in love.Au unakuta huyo mtu amekugusa tu hisia kwa maneno yake matamu.

    HII KITU KIPO?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    nimefall in love na excellent hadi najishangaa.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Watu wanafall in love na Avetari wewe unaongelea sauti?...sauti si ni mtu halisi?
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    ni ngumu sana..ila ukiona mtu ana fall inlove na mtu ambaye ajamuona ni kwamba anatamani kuwa na mtu lakini inamuwiwa ngumu sana kupata mtu..ndiyo maana anweza kufaaa na mtu amabye ajamuona..
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280

    Husninyo hahahaha upo serious?mbona utanisababisha na mimi nifall
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    @Paka jimmy hahahaha ila avertari zingine zinaamsha hisia
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Jamii01 hapo sawa hayse
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    mimi ndio zangu....
     
  9. t

    tumwe273us Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like the comments
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    @The Boss inakwaje baadaye ukikuta mnapenda but mkija kuonana huridhiki?
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wazimu uko wa aina nyingi
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    huwa sitanianagi na watu.
    Nipo serious kabisa.lol
     
  13. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Its true!iliwahi nitokea
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Busara na maneno matamu yanayoonekana kwenye "postings" za mtu yanaweza kukusababishia hali hiyo. Wala si urongo!
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Shosti hahahaha kweli wazimu upo tena sana hayse
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Husniyo hahahaha utaweza distance love?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    na fall out....
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280

    almajuunuuni funuuni

    kila mwendawazimu na fani yake
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    usinielewe vibaya mpendwa sijamaanisha unachofikiria
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mtoboa siri kweli hayse,kuna posts zingine za watu na maneno yanagusa hisia sana
     
Loading...