Hivi unatambua kuwa hizi ni ajira kubwa sana mtandaoni kwa sasa?

Zee La Memes

New Member
Jul 4, 2020
2
20
Hivi unatambua kuwa hizi ni ajira kubwa sana mtandaoni kwa sasa?

Authors, trainers, motivators, consultants, councillors, inspirers, and teachers in any field.

Kama una uwezo au ujuzi katika Mambo haya uwanja ni wako. Cha msingi ni kujiboresha na kutafuta connection kubwa ya watu (waliofanikiwa) wanaoweza kukushauri na wewe ukapiga hatua mbele. (Branding and mantorshp)

Ila pia uwe tayari kusoma vitabu sana (Hapa kuna tatizo kwa wengi)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom