Hivi unajisikiaje unapoanzisha uhusiano mpya.


B

Bongemzito

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
163
Likes
3
Points
0
B

Bongemzito

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
163 3 0
Ningependa kupata hisia za watu tofauti wanapoanzisha uhusiano mpya..
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Huwa moyo unadunda sana kama ishara ya aidha kukubaliwa au kukataliwa!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Huwa moyo unadunda sana kama ishara ya aidha kukubaliwa au kukataliwa!
Mzee PJ najua hapa unatupa mawaidha ila wewe ulishasahau kuanzisha mahusiano mapya toka umpate mamayeyoo. Thanx
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
uhusiano mpya wallah ni mzuri mkianza na mwendo mzuri lakini ni sumu ya kukudhuru mmojawapo akajabadilika baadae,,i wish u all dah best...
 
B

Bongemzito

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
163
Likes
3
Points
0
B

Bongemzito

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
163 3 0
Huwa moyo unadunda sana kama ishara ya aidha kukubaliwa au kukataliwa!
Hasa pale unapotoka nae kwa mara ya kwanza yaan kama unampenda kwa sana unajiisi kama vile upo peke yako duniani..
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
hasa ile siku ya kwanza mnapokuwa kwa room.loh........!unakuwa na matarajio makubwa sana pindi unapomwona mwenzio live bila zengwe na ukijaribu kulinganisha na mpenzi wako wa nyuma
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Duh pale mnapokutana kwa mara ya 1 kula tundi huwa najihisi kama sitafika mshindo vile, lakini inakuwa kinyumbe chake badala ya kufiki mshindo na fika likishindo
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Shauku kwa sana, confidence kiasi na kumsoma pia
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Baby, darling, dear, my love, sweetheart huwa nyingi sana. Ipe muda tu zinapotea zote
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Swali tamu hilo. in short kuna utamu wa ajabu unapoanzisha uhusiano mpya na macare yanakuwepo ya kutosha but mkishajuana kila m2, duh hapo ndo kazi inapoanzia utackia macre yamepungua.

Ningependa kupata hisia za watu tofauti wanapoanzisha uhusiano mpya..
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Teh teh teh......!!!!
Pia unakasoma na katabia kake ndo inakuwa inabore ile mbaya.

hasa ile siku ya kwanza mnapokuwa kwa room.loh........!unakuwa na matarajio makubwa sana pindi unapomwona mwenzio live bila zengwe na ukijaribu kulinganisha na mpenzi wako wa nyuma
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,471
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,471 280
Uumm let me think....hmmm I can't remember
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Hasa pale unapotoka nae kwa mara ya kwanza yaan kama unampenda kwa sana unajiisi kama vile upo peke yako duniani..
Come back to the real world cousin! :eek:
 
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
363
Likes
12
Points
35
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
363 12 35
mimi huwa nasikia uoga furani na ndio maana sipendi mahusiano mapya niliye naye ananitosha nampenda kwa dhati naye ananipenda sasa sikia usipende kuanzisha mahusiano mapya unaweza ukawa huna msimamo simama hapo na ngangania usiachie
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Mahusiano mapya ni raha sana. Kila mmoja anakuwa anaficha tabia zake mbaya, kwa wanaume huwa wanaonesha kujali sana. Ni sawa sawa na unapopata kazi mpya. Utajifanya mtiifu zaidi mwanzoni ila ukishayasoma mazingira na kuyazoea unashangaa bosi anakutangulia kufika kazini.
 

Forum statistics

Threads 1,237,504
Members 475,533
Posts 29,291,085