HIVI, unafikiri maisha ya Kijijini ni bora zaidi kuliko ya Mjini?


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,864
Likes
1,136
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,864 1,136 280

Mbuzi Mzee,kwangu mimi ninapendelea zaidi maisha ya kijijini na ninaona kuwa wanaoishi vijijini ndio wanaoishi maisha halisi tofauti na wa mijini.....
 
Last edited by a moderator:
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,004
Likes
5,178
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,004 5,178 280
Kiafya ni Bora ya Kijijini, Kiuchumi ni Bora ya Mjini, Kisiasa Rangi inajieleza-Kilimo Kwanza
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,864
Likes
1,136
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,864 1,136 280
Kiafya ni Bora ya Kijijini, Kiuchumi ni Bora ya Mjini, Kisiasa Rangi inajieleza-Kilimo Kwanza
Amavumbi,kwangu nina imani hata kijijini kama una malengo na mikakati mizuri utatoka tu tena unatoka ile toka ya heshima si kifisadi.....
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
214
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 214 160
Nakumbuka hizi nyumba za udongo, fisi walikuwa wanajipanga wanakojolea ukuta ukiloa wanaingia nao ndani.
Hawa wanyama walikuwa washenzi sana.
Hiyo kali, sasa wakiingia huko ndani si inakuwa mtafutano wa kufa mtu!??
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,841
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,841 72 145
Kwa mtu asiyependa jembe kama mimi, mjini kutafuta na kuchakarika maana opportunities ni nyingi tu...napenda kijijini kumpumzika.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
wakati wa ccm ya mwalimu maisha yalikuwa bora kijijini wakati huu wa ccm ya kikwete tutabanana mijini mpaka kieleweke.
kijijini utakufa huku unajiona.
 

Forum statistics

Threads 1,215,094
Members 463,036
Posts 28,535,511