Hivi Umaarufu wa Askari Polisi uko Dar es Salaam tu, baada ya kuhamishwa Mambosasa hasikiki tena

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
88,033
2,000
Au_nitangaze_PGO_ni_UCHOCHEZI%3F%3F_%F0%9F%98%86%F0%9F%98%86%F0%9F%98%86.jpg


Bado sijaelewa kisa cha Lazaro Mambosasa aliyekuwa RPC wa kanda Maalum ya DSM mwenye makeke, nyodo na vitisho vya kizamani vilivyopitwa na wakati, aliyekuwa hakauki kwenye vyombo vya habari, amekumbwa na nini, mbona hasikiki tena?

Makao Makuu ya nchi yako Dodoma, naambiwa hata yeye yuko Dodoma, tena kwa cheo kikubwa zaidi kuliko alichokuwa nacho awali, sasa mbona kimya kingi?
 

Shamkware

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
1,439
2,000
Cheo alicho nacho hakihitaji press na waandishi au kuongea ongea hovyo na waandishi ispokuwa anariport kwa Rais na mamlaka husika tu sasa utamsikia wapi? au akaongee nini kwa waandishi?
 

Bwana PGO

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
43,378
2,000
View attachment 1946929

Bado sijaelewa kisa cha Lazaro Mambosasa aliyekuwa RPC wa kanda Maalum ya DSM mwenye makeke , nyodo na vitisho vya kizamani vilivyopitwa na wakati , aliyekuwa hakauki kwenye vyombo vya habari , amekumbwa na nini , mbona hasikiki tena ?

Makao Makuu ya nchi yako Dodoma , naambiwa hata yeye yuko Dodoma , tena kwa cheo kikubwa zaidi kuliko alichokuwa nacho awali , sasa mbona kimya kingi ?
Anaogopa PGO
 

VON BISMACK

JF-Expert Member
Jul 11, 2018
1,182
2,000
Polisi wa Tanzania wamekaakaa kama nini kweli.....?
Kutishana kwao
Kuonea kwao
Kubambikia kesi wao
Maisha magumu wao
Kutumiwa na wanasiasa wajingawajinga wao
Waliofeli form 4 wao (Japo plato aliwai sema hii kazi wanaiweza iron boy)

Dunia ya sahivi haihitaji nguvu ndugu zangu askari! Tupo ndunia ya maendeleo ya teknolojia naombeni mjikite zaidi huko.

Pia jamii ya sahivi imekwisha elimika na nyie elimikeni tuwe na taifa lililostarabika.
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
8,925
2,000
View attachment 1946929

Bado sijaelewa kisa cha Lazaro Mambosasa aliyekuwa RPC wa kanda Maalum ya DSM mwenye makeke , nyodo na vitisho vya kizamani vilivyopitwa na wakati , aliyekuwa hakauki kwenye vyombo vya habari , amekumbwa na nini , mbona hasikiki tena ?

Makao Makuu ya nchi yako Dodoma , naambiwa hata yeye yuko Dodoma , tena kwa cheo kikubwa zaidi kuliko alichokuwa nacho awali , sasa mbona kimya kingi ?
amestaafu uchawa wa CCM!!
 

Janja weed

JF-Expert Member
Nov 20, 2020
1,202
2,000
Anatakiwa awe amestaafu maana hata umri kaongopa, haya majitu hamna kitu minyota miiingiii lakini kichwani hewa , mnakumbuka ile sinema yake ya MO na kunywa chai mara sijui viwanja vya gofu.Daslam ndio Tanzania huwezi kusikika ukiwa huko madongoporomoka
 

Four

Senior Member
Aug 5, 2021
129
225
Anatakiwa awe amestaafu maana hata umri kaongopa, haya majitu hamna kitu minyota miiingiii lakini kichwani hewa , mnakumbuka ile sinema yake ya MO na kunywa chai mara sijui viwanja vya gofu.Daslam ndio Tanzania huwezi kusikika ukiwa huko madongoporomok😄😂😂🤣🤣😂🤣🤣🤣🤣
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom