Hivi uliwahi tumia fursa ili uonekane ni wewe kumbe wala huusiki?

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,615
2,000
Basi kuna siku niko church katikati ya matangazo kukatangazwa tangazo la emegency kuwa mwenye gari T....DCW anaombwa akazime taa za gari lake(ikumbukwe nilienda misa ile ya kwanza kabisa ya saa kumi na mbili alfajiri) basi mi nikasimama fasta kutoka nje huku waumini wakigeuza shingo kunitizama kumbe mimi nilienda chooni nilikuwa nimebanaa na haja ndogo.
Je ni fursa gani uliwahi itumia uonekane ni wewe.!!??
 

let the caged bird sings

JF-Expert Member
Sep 19, 2020
780
1,000
Basi kuna siku niko church katikati ya matangazo kukatangazwa tangazo la emegency kuwa mwenye gari T....DCW anaombwa akazime taa za gari lake(ikumbukwe nilienda misa ile ya kwanza kabisa ya saa kumi na mbili alfajiri) basi mi nikasimama fasta kutoka nje huku waumini wakigeuza shingo kunitizama kumbe mimi nilienda chooni nilikuwa nimebanaa na haja ndogo.
Je ni fursa gani uliwahi itumia uonekane ni wewe.!!??
na makando makando yangu yote ila ninapokuwa ndani ya nyumba ya ibada uwa ni mtu tofauti kabisa.
i wish niishi maisha ya utauwa siku zote ila dunia inafos mengine, basi.
 

mkupuo

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,482
2,000
Mkuu hiyo fursa ilikusaidia kitu gani cha maana hadi ukaiita fursa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom