HIVI ULISHAWAHI KUWA NA TABIA YA KUMTAFUTA MPENZI WAKO ULIYEACHANA NAE BAADA YA KUPATA PESA

C Programming

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
2,909
2,000
Kuna ka tabia flani tunako baadhi ya watu yaani ukitokea umepata pesa basi unaanza kumtafuta mpenzi wako wa zamani au uliyeachana nae.......

Pesa zikikuishia na mapenzi yanaisha lakini ikitokea umepata pesa unarudi kumtafuta mpenzi wako wa zamani?
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
140,837
2,000
Kuna ka tabia flani tunako baadhi ya watu yaani ukitokea umepata pesa basi unaanza kumtafuta mpenzi wako wa zamani au uliyeachana nae.......

Pesa zikikuishia na mapenzi yanaisha lakini ikitokea umepata pesa unarudi kumtafuta mpenzi wako wa zamani?
Mimi sijui kuacha ni majira tu ya mwaka ndio yanabadilika
 

Kiberiti Kidogo

JF-Expert Member
Jan 14, 2017
576
1,000
Ila pesa kitu muhimu sana. Ata kama domo zege lile tumizi tuu mtoto anaelekea kibra mwenyewe. Mimi nikikamataga manoti napendaga kulaga pochi manyonya mupya. Ya zamani nairudiaga nikikosaga minoti.
 

mind ur bussness

JF-Expert Member
Dec 15, 2016
1,059
2,000
daaah hiyo kazi sana nimtafute ili iweje kwa mfano, any way pesa zangu so wa kunitafuta ni yy, labda ukute huyo jamaa alipata girl friend mzuri kwa kubahatisha na hajapata wa design hiyo tena, so ili ajiskie aman anaona ni heri amtafute aloachana nae coz ana status nzuri let say ana body mophology marshallaaaa, baby face, mwendo wa maringo, kuongea kwa kudeka na kudengua na mengineyo mengi,

So ili washikaji zake wamkubali kuwa anamiliki vitu classic anaamua kurudiana nae
 

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,123
2,000
Kuna ka tabia flani tunako baadhi ya watu yaani ukitokea umepata pesa basi unaanza kumtafuta mpenzi wako wa zamani au uliyeachana nae.......

Pesa zikikuishia na mapenzi yanaisha lakini ikitokea umepata pesa unarudi kumtafuta mpenzi wako wa zamani?
Unawauliza wanawake au wanaume
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom