Hivi ukitaka kuwa mwanasiasa unasomea nini au wapi?

zagarinojo

JF-Expert Member
Jul 26, 2020
1,739
2,000
Eti wakuu nimekua najiuliza ukitaka kuwa mwanasiasa unasomea masomo gani au unasomea wapi?

Manake kuna wengine wanasema mara lazima usome sheria au Mara ujue uraia....

Alafu kwani uongozi ni usomi au ni karma kwasababu kuna watu walitumbuliwa kisa hawana elimu....

Alafu mbona wasomi wote wanaikimbilia siasa
Ina maana sisi no education hatuwezi kuwa wanasiasa

#Iam Zagarino
 

DT125

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
283
500
Unataka kuwa mwanasiasa wa upande wa CCM au upinzani? Sifa zao zinatofautiana.
 

Saveya

JF-Expert Member
Aug 18, 2019
1,517
2,000
Ujue kusoma na kuandika kiswahili au Kiingereza,
Ila wanasiasa wazuri ni watu wa sheriq,uchumi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom