Hivi ukiongeza kodi kwenye mafuta, bei itabaki pale pale?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
43,378
2,000
Hili ndio swali ninalojiuliza na sitashangaa wafanyabiashara wa mafuta wakapunguza au kuacha kabisa kuagiza mafuta in case wanapata hasara.

Tunaweza kufurahia haya maamuzi leo hii halafu kesho tukaanza kulia kuna uhaba wa mafuta.

Inawezekana tunafanya maamuzi bila kuwaza kwa mapana nini inaweza kuwa athari za maamuzi tunayoyafanya.

Kama ni EWURA wanakosea, ukweli utajulikana, na kama ni siasa imehusika, pia ukweli utajulikana.

Tunaomba matokeo ya uchunguzi wa hiyo Tume/kamati iliyoundwa yawekwe hadharani.

Tujipe muda.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
10,045
2,000
Wanyonge wengi watajuta kuifahamu hii Serikali ya awamu ya sita!! Daima watamkumbuka sana kipenzi chao.
 

koro-boy

JF-Expert Member
Sep 29, 2017
809
1,000
Naona kama kuna kitu hakipo sawa mahali. so many changes at the same time.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom