Hivi Uchaguzi Ungefanyika leo Ingekuwaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Uchaguzi Ungefanyika leo Ingekuwaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mchanya, Oct 12, 2017.

  1. M

    Mchanya JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 414
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 80
    Najaribu kutafakari, kwa mfano uchaguzi wa Rais na wabunge ungekuwa unafanyika leo, ndiyo leo! hali ingekuwaje? Uchaguzi wenyewe uwe huru, wa amani na wa haki kabisa, ninamaanisha uwe huru na wa haki kwelikweli, wenye kampeni za kistaarabu, bila vitisho, bila hisia za wizi wa kura, bila mitutu, bila ushawishi wa aina yoyote ile, yaani unaenda kupiga kura ukiwa na amani, bila shida yoyote, unadhani ingekuwaje? Nani angeshinda na nani angeshindwa vibaya?

    Ingekuwaje?
     
  2. tweenty4seven

    tweenty4seven JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2017
    Joined: Sep 21, 2013
    Messages: 5,949
    Likes Received: 3,211
    Trophy Points: 280
    Yule msema uwongo kila wkti angeangukia pua yule jamaa wa naniii,yule ndgu na mungu
     
  3. chibalangunamchezo

    chibalangunamchezo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2017
    Joined: Aug 28, 2017
    Messages: 844
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 180
    Mkuu nakuhakikishia mjomba angeshinda kwa kishindo Mpaka ungeshangaa.
     
  4. chuma cha mjerumani

    chuma cha mjerumani JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2017
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 4,500
    Likes Received: 6,032
    Trophy Points: 280
    magufuli kura 2,000,000
    lowasa kura 11,000,000

    wabunge watakao kuwa out:
    maghembe
    ndugai
    sakaya
    nape
    zungu
    n.k
     
  5. Mr Bean.

    Mr Bean. Senior Member

    #5
    Oct 12, 2017
    Joined: Jan 25, 2015
    Messages: 157
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Tupia hapo baraza la mawaziri. Sheria Lisu ...
     
  6. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2017
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Hata Mh. Mdee angeshinda Urais kama atagombea na yyte kwenye chama chetu
     
  7. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 12,098
    Likes Received: 28,970
    Trophy Points: 280
    Mimi ningepigwa na bumbuwazi na kifo cha mende cha CCM
     
  8. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #8
    Oct 13, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 35,461
    Likes Received: 40,052
    Trophy Points: 280
    Aisee sipati picha ingekuwaje...daaah
     
  9. Mr Makunduchi

    Mr Makunduchi JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2017
    Joined: Mar 9, 2017
    Messages: 902
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 80
    Tusubiri 20000
     
  10. p

    permanides JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2017
    Joined: May 18, 2013
    Messages: 2,195
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Mngesikia yule malaika ameonekana akivuka mpaka na bajaji kuelekea Rwanda baada ya kushindwa uchaguzi
     
Loading...