Hivi Tundu Lissu anajifanya anajua au anajua kweli?

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
19,414
2,000
Wewe mataga wewe mataga Acha vituko aisee
Hivi wewe una elimu Gani ya kumzidi Lissu Acha kutia huruma hapa kiufupi hata
Mzee #Mohamed Said kawazidi Kwa kujua historia ya Tanganyika kuliko Chief wenu hangaya Kama unabisha tuweke mdahalo wa uchambuzi kati ya huyo Mzee na mataga wote Nchi nzima atawapiga mbali Sana na hapo yeye kasimuliwa tu na Babu zake
Haya akileta na aliyosoma si mtakimbia nyinyi
Kubarini aliye pewa kapewa tu!
Lisu ndio kawazidi akili chadema wote!

Sasa ujinga wenu msitake kutuweka wote kwenye kapu moja!
 

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
2,444
2,000
Atawazuga wajinga TL ni lofa tu. Wacha mashoga wamzalishe.
alisikika mwerevu Mmoja kutoka sebuleni Kwa shemeji yake huko kashika rimoti akiangalia tamthilia ya kihindi Gangaa
Daaaa MATAGA bwana Wana vituko!
Hebu hama hapo Kwa shemeji Yako utakuja pelekewa moto Kama dadaako TAGA!
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 

mbandeon

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
1,453
2,000
Jana nilipotea njia nikajikuta nimengia chumba kimoja cha Club house.

Nikasikia sauti ya Lisu, nikasema acha nitulie kidogo nisikie kinachosemwa.
Mjadala ulihusu legacy ya JK. Nyerere, kusema kweli niliyosakia kule sijawahi kuyasikia wala kuyasoma mahali popote. Huyu TL anajua kila kitu, hakuna swali linalomshinda kujibu. Anaeleza historia ya nchi mpaka unabaki mdomo wazi.

Hapana huyu mtu amenishangaza sana.
Vipi ile kauli yake "Mwalimu alizowea vya kunyonga" ๐Ÿคฃ mzee wa tutashtakiwa MIGA kituko cha karne.
 

Pac the Don

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
1,575
2,000
Jana nilipotea njia nikajikuta nimengia chumba kimoja cha Club house.

Nikasikia sauti ya Lisu, nikasema acha nitulie kidogo nisikie kinachosemwa.
Mjadala ulihusu legacy ya JK. Nyerere, kusema kweli niliyosakia kule sijawahi kuyasikia wala kuyasoma mahali popote. Huyu TL anajua kila kitu, hakuna swali linalomshinda kujibu. Anaeleza historia ya nchi mpaka unabaki mdomo wazi.

Hapana huyu mtu amenishangaza sana.
Ngoja wazee wa legacy a.k.a MATAGA waje ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom