Hivi tukiachana na siasa, Twaweza walishawahi kufanya utafiti gani mwingine ?

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,511
2,000
Tangu nianze kuifahamu hii tasisi miaka iliyopita "kila nikipowasikia twaweza wao utafiti wao ni wa kisiasa.

Na tafiti nyingi ninazozisikia kila siku ni mgombea gani au ni mwanasiasa gani anayekubalika kwa wananchi?

Hivi tukiachana na siasa hivi utafiti upi mwingine ulishawahi kufanywa tasisi ya TWAWEZA?
 

Kaisari

JF-Expert Member
Nov 13, 2012
3,621
2,000
Nadhani wakulima wa nyanya Morogoro, zile zilikuwa zinaliwa na ng'ombe wakaharisha
 

the glassroof

JF-Expert Member
Apr 25, 2017
247
500
Wanaangalia akili zetu, siku tukizipuuzia siasa wataacha tu. Tuwe busy na mambo ya msingi, tuachane na majitu ya porojo kila kukicha.
 

Negan The Dead

JF-Expert Member
Mar 6, 2017
340
1,000
Ndio kitendo chenye pesa Tanzania.Siasa inalipa hata kipindi hiki cha njaa.Waache wajikombe ili maisha yao yaende!
 

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
1,501
2,000
Achana na Fundings za Twaweza Mkuu, utajikuta ukipatwa na magonjwa ya tabia.

Hiki ni kikundi cha watu wachache wanaotumika kisiasa na chama tawala kwa Maslahi ya matumbo yao na si vinginevyo.

Tafiti zao ni kwa ajili ya kuifurahisha chama tawala na si vinginevyo.Hawana tofauti na hii tume iliyokusanya ripoti ya Makinikia.

They are differ in objectives but the essense is the same.

[HASHTAG]#PressFreedom[/HASHTAG] [HASHTAG]#UhuruWaHabari[/HASHTAG]
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,092
2,000
Kina Profesa Mkandala naona wamenyanganywa tender ya kupiga propaganda na Twaweza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom