Hivi Tanzania One wako wapi, wale walioongoza kitaifa Form Six na Form Four?

yuda75

JF-Expert Member
Aug 16, 2020
359
1,000
Wako wapi vijana waliojichukulia ujiko wa zawadi na headlines magazetini na vyombo vya habari wako wapi kaka zetu na dada zetu waliotesa kwa ufaulu wa kutisha?

Wako wapi jamani? Tusaidiane.

Je, wapo chimbo wanajifua kuvunja record zao wenyewe?

Je, wako wanasoma na kujiendelezakimataifa?

Je, serekali imewatupa mkono kimasomo au vyomba vya habari vimewasahau?
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
18,030
2,000
Wote walipata skolashipu kwenda nje ya Tanzania kusoma. Wamebakia hukohuko wanajiendeleza kielimu.

Wengine waliorudi nchini wanakeep low profile wako na wake/waume na watoto wao wanaingiza kipato kinachowatosha kumudu gharama za maisha na kutoa sadaka kanisani na misikitini.

Hii ni kwa ambao nna taarifa nao, ambao sina taarifa zao ukienda TAMISEMI utapata kila hatua waliyopitia.

Alamsiki.
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
132,675
2,000
au na wewe umo
Ni matani tu mkuu. Tucheke na kufurahi!

Tanzania One wote hawa walipaswa kuangaliwa na kuendelezwa kwenye fani zao walizochagua mpaka wafikie mafanikio yao ya kitaaluma. Sitashangaa kuona kama wengi wao huishia kwenda kusoma nje na kupotelea huko. Hawa wangefaa sana hata kuwa maprofesa kwenye vyuo vyetu watunolee kizazi kijacho!
 

impongo

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
8,110
2,000
Wote walipata skolashipu kwenda nje ya Tanzania kusoma. Wamebakia hukohuko wanajiendeleza kielimu.
Tupo ndio tunawezesha maisha bora kwako na kwa wananchi wengine kufanya maisha yawe rahisi.
 

Charles Mandela

Verified Member
Dec 9, 2011
768
2,000
Wote walipata skolashipu kwenda nje ya Tanzania kusoma. Wamebakia hukohuko wanajiendeleza kielimu.

Wengine waliorudi nchini wanakeep low profile wako na wake/waume na watoto wao wanaingiza kipato kinachowatosha kumudu gharama za maisha na kutoa sadaka kanisani na misikitini.

Hii ni kwa ambao nna taarifa nao, ambao sina taarifa zao ukienda TAMISEMI utapata kila hatua waliyopitia.

Alamsiki.
Dolla_Mbili soma hapa Kasie alivyoandika!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom