Hivi Tanzania au Afrika Mashariki kuna chuo kinafundisha masuala ya teknolojia ya nyuklia?

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
14,928
2,000
Eti kuna chuo cha mambo ya nyuklia? Vipi katika Afrika. Kuna chuo kinafundisha masuala ya Nyuklia?
 

pembe

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
2,086
2,000
Tunayo Uranium kule mbuga ya Selous na Bahi ila sijasikia chuo cha kufundisha mambo hayo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom