Hivi style gani ya mavazi wanawake mnavutiwa nayo kwa wanaume


Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
619
Likes
657
Points
180
Age
22
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
619 657 180
leop

leop

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
328
Likes
213
Points
60
Age
27
leop

leop

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
328 213 60
Nakazia, naongezea wale wanaovaa sijui macheni makubwa wameyaning'ing'iniza au mipete ya ajabu. Mwanaume vaa saa tu inatosha kama ni pete basi iwe ya ndoa, kifupi sipendi mtu anaevaa pete kama urembo

Sent using Jamii Forums mobile app
Na mm nikazie, sipendi mwanaume muda wote unamkuta na open shoes,. Na hayo machen Chen Yao siyapendi hawajuagi tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chloe 92

Chloe 92

Senior Member
Joined
Aug 7, 2018
Messages
113
Likes
74
Points
45
Chloe 92

Chloe 92

Senior Member
Joined Aug 7, 2018
113 74 45
Na mm nikazie, sipendi mwanaume muda wote unamkuta na open shoes,. Na hayo machen Chen Yao siyapendi hawajuagi tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Na wanaopaka madawa kichwan hapana kwa kwel, unakuta mkaka kichwan nywele kama manyoya ya paka kajisiliba cjui ma superblack..mwanaume vaa tu kawaida nyoa nywele vzuri uwe smart bas.
 
W

Witmak255

Senior Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
124
Likes
71
Points
45
W

Witmak255

Senior Member
Joined Feb 5, 2019
124 71 45
Mzigua umeshindwa kunidirect huku kwenu watoto wakali Grade A plus wanapatikana wapi? Mpaka nataka kuondoka tanga siioni ile " TANGA RAHA" iliyomfanya bwana misosi akatoa nyimbo
Apendeze tu sema pochi isiwe inayumba yumba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
31,474
Likes
67,355
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
31,474 67,355 280
Nimeona wamekuelekeza mkuu.. mimi nishakua mgeni kwenye huo mji sijui hata viwanja vyao tena
Mzigua umeshindwa kunidirect huku kwenu watoto wakali Grade A plus wanapatikana wapi? Mpaka nataka kuondoka tanga siioni ile " TANGA RAHA" iliyomfanya bwana misosi akatoa nyimbo
Sent using Jamii Forums mobile app
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,768
Likes
3,132
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,768 3,132 280
Habari wakuu, hivi wanawake mnavutiwa na aina gani ya mavazi kwa wanaume ,tiririkeni wakuu
We weka mpunga kwenye waleti hafu ikae mfuko wa nyumba hadi ukikaa upande mmoja wa mwili unashuka hapo utaona binti hujamuongelesha ameshakuamkia na tabasam murua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
523
Likes
571
Points
180
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
523 571 180
Mavazi mazuri ya heshima...iwe jeans surual ya kitambaa poa tu ili mradi iwe ya heshima,vaa uwe smart sio unavaa Kama kibaka

Sipendi mwanaume anaevaa suruali za kutoboka mapajani na magotini utadhani suruali imeliwa na panya...nikiomuona mtu wa hivyo moja kwa moja namdefine vibaya

Kuna wale wanavaa kaptula.,pensi sijui
Yaani unakuta mtu amevaa iko kikaptula kipoo juuu juu huku magoti na mapaja yapo wazi...Mwanaume wa hivyo hapana

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahyo hizi Jeans zangu zilizochanika magotini nizitupe???au nigawe!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,346
Members 485,558
Posts 30,120,901